• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Nick BitterCoffee, nick yh: suongdochua_hn9x, scam bán group pix

Status
Not open for further replies.

tramywist

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Đây là toàn bộ bằng chứng. Em thì em nhiều khi cũng tự kỷ lắm, vì e biết nhiều khi post lên mod cũng chả thèm xử lý, nên nghĩ thôi,
Tình hình là em cũng không muốn làm rùm beng lên, vì cứ cho là mình ngu, coi như đánh rớt vài trăm k, nhưng xem ra tên này đang cố tình đi lừa đảo nhiều người nên em lập topic cho mod vào xử lý và các bạn cảnh giác.
Em có lập topic mua group pix tại đây http://mmo4me.com/threads/can-mua-group-pix-pri-thap.186301/
Sau đó nó pm e bảo có group pix bán, e bảo nó confirm ở topic thì nó bảo ko cần, vì giao dịch trung gian, e cũng lười nên ok, nhờ bác noobnickname làm trung gian.

Đây, thông tin 2 group scam của hắn
Group 1:
Id chủ: [email protected]
Id con: Em đã dimiss hết id khi phát hiện bị hắn scam
Group 2:
ID chủ: [email protected]
ID con:
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]

Last edited:
Cậu up luôn cái ID chủ Group với ID con của nó lên đây, thỉnh thoảng mình rảnh có thú vui reset pass ID chủ và ID con mà group mình ko info nên ko dám đùa với lửa, có bộ ID của nó cho anh em reset pass chơi thì vui lắm, :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ko lấy đc lại tiền của nó nhưng anh em Pix mỗi người 1 tay reset pass giùm lúc rảnh thì nó cũng khóc bằng tiếng Mán thôi :D:D:D
Nó biết sắp bị ban nên làm cú cuối đó mà

vậy mà mình tính hốt của nó 500Z, hên mà mình chơi Site Auto.
K biết sao các bạn khoái rẻ hơn mấy đồng mà mạo hiểm mấy triệu

trả lời gì nữa scam tận răng luôn rồi :eek:

Cậu up luôn cái ID chủ Group với ID con của nó lên đây, thỉnh thoảng mình rảnh có thú vui reset pass ID chủ và ID con mà group mình ko info nên ko dám đùa với lửa, có bộ ID của nó cho anh em reset pass chơi thì vui lắm, :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ko lấy đc lại tiền của nó nhưng anh em Pix mỗi người 1 tay reset pass giùm lúc rảnh thì nó cũng khóc bằng tiếng Mán thôi :D:D:D

Sao có thể nghĩ ra trò tiêu khiển như thế chứ.

ai treo vps+ viết vài code autoit resetpass ấy,có cả đời mà nó vào được,treo id chủ thì ko bao giờ lấy được đồng z nào,vì vps nó treo 24/24:D=]] còn id con thì cứ gõ coi như nó tặng cho pix vậy :))

Đang rảnh nè.... hướng dẫn cách reset pass đi ngày mình làm vài chục bận cho admin nó để ý chơi :p:p:p

Em up rồi đó bác. Thú vui của bác cũng thật giống em :D

:rolleyes: chắc con dog nào lai mò pass dc nick lâu năm mang di scam đây

Sao có thể nghĩ ra trò tiêu khiển như thế chứ.
Em up rồi đó bác. Thú vui của bác cũng thật giống em :D

À, chỉ là chút thú vui tao nhã của bản thân khi rảnh rỗi thôi mà các thím , :D :D :D
Hoan nghênh bác tramywist nhất ở điểm dissmiss hết đc 1 Group của nó, :D

ai treo vps+ viết vài code autoit resetpass ấy,có cả đời mà nó vào được,treo id chủ thì ko bao giờ lấy được đồng z nào,vì vps nó treo 24/24:D=]] còn id con thì cứ gõ coi như nó tặng cho pix vậy :))
Ý tưởng xuất sắc nè, pro nào giúp đi

Đang rảnh nè.... hướng dẫn cách reset pass đi ngày mình làm vài chục bận cho admin nó để ý chơi :p:p:p

Bác zô : http://pixtyper.com/
bước 1 nhấn forgot password nó sẽ dẫn tới link 2
Bước 2 điền ID với mã capt phía dưới vào, nhấn restore password là nó tha hồ ngồi mà change lại luôn, lấy lại tiền của nó thì ko lấy đc chứ mấy thú vui troll bọn scam thì em khoái lắm ;)

À, chỉ là chút thú vui tao nhã của bản thân khi rảnh rỗi thôi mà các thím , :D :D :D

Bước 2 điền ID với mã capt phía dưới vào, nhấn restore password là nó tha hồ ngồi mà change lại luôn, lấy lại tiền của nó thì ko lấy đc chứ mấy thú vui troll bọn scam thì em khoái lắm ;)

View attachment 33568 View attachment 33569
Ok chờ mod xử lý vụ này ntn rùi sẽ tiến hành :D:D:D, trừ khi ngủ và làm việc còn ko thì reset liên tục.........

View attachment 33568 View attachment 33569
Đề nghị banned em @thachthao cái tội hướng dẫn phá hoại MMO đê :mad:

Giờ mới để ý dạo này nhiều nick lâu năm bán scam mà trc giờ ko thấy hoạt động gì,mình cũng từng report 1 mem 2012,thím ấy lập topic nói để pass 123456 bị ai đó change đến lúc lấy lại thì thấy bị banned rồi nên chịu trận thôi :oops:

Đang ngứa tay banned đây... có ai vote chưa vậy !? :D

Đề nghị banned em @thachthao cái tội hướng dẫn phá hoại MMO đê :mad:
:D , em chỉ phá scammer thôi Mod ơi
Gì chứ em mấy trò phá hoại thì em biết nhiều lắm ạh, nhàn cư vi bất thiện mà, :oops::oops::oops:
Có bộ info của nó cũng đỡ, giải trí đầu óc tốt lắm, nghĩ tới 1 thằng scam ngồi lè lưỡi login hì hục từng cái mail lấy thư rồi đăng nhập, change pass rồi add lại soft nữa, rồi mới có thể gõ tiếp thấy vui lắm, mình mất vài phút xong hết bộ ID còn nó muốn đổi lại xong xuôi hết thì mất cả tiếng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mà mod ngứa tay muốn banned hay ban tạm thachthao nè, xíu unban lại là đc :D

Last edited:
Mà mod ngứa tay muốn banned hay ban tạm thachthao nè, xíu unban lại là đc :D
thachthao has banned <<Theo yêu cầu>>

Last edited:
thach thao tưởng đi bon rồi chứ,tính mua trái cây để lên bàn....:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads