Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.
+ Ngoài vụ này ra bác này còn thêm một khiếu này nữa nè... mình up một số đoạn chat thôi chứ nhiều lắm mình up không hết >>>. khiếu ăn vạ ăn xin kiểu chí phèo nè : Nghĩ nó bị scam đợt trước cũng thấy thương nó cũng tính giúp nó nhưng lúc đó cũng may đợt đó tiền zeek về trễ công với một sự cố khác , nên nó pm hỏi tiền mình liên tục .. ăn vạ xin tiền dẻo luôn người ta thường có câu : "nghèo cho sạch rách cho thơm " đã nghẽo còn có bản tính như vậy bố ai mà thương được muốn người ta thương thì phaỉ làm ăn chân thật nói thì phải giữ lời . Vì bạn đã lòi bộ mặt thật của mình ra rồi nên mình đành post thêm kĩ năng xin tiền của bạn ở đây cho mọi người biết

Last edited by a moderator:
+ Ngoài vụ này ra bác này còn thêm một khiếu này nữa nè... mình up một số đoạn chat thôi chứ nhiều lắm mình up không hết >>>. khiếu ăn vạ ăn xin kiểu chí phèo nè

cậu đã hứa CHO mih vài $ mà thất hứa thì mình xin thôi

CHỦ THEARD LÀ MỘT CHEATER CHÍNH HIỆU LOG CHAT ĐÂY yahoo theard là volong66

- - - Updated - - -

nếu mình gét nó cheat làm ZEEK ra đi. làm mih hết hi vọng . không còn tiền. đề nghị ban cheater

Hết tiền h lôi chuyện zeeek ra giở trò đánh lạc hướng =)))))))))))))
Thật ko còn từ nào diễn tả độ dày mặt cậu nữa đấy :))
Vote MOD banned thể loại scam nhỏ lẻ này đi :))

CHỦ THEARD LÀ MỘT CHEATER CHÍNH HIỆU LOG CHAT ĐÂY yahoo theard là volong66

- - - Updated - - -

nếu mình gét nó cheat làm ZEEK ra đi. làm mih hết hi vọng . không còn tiền. đề nghị ban cheater

Thôi đi bác ơi,người ta cheat là chuyện người ta,zeek ko phải die vì cheat,vì chủ thớt ex nhiều nên lên tiếng,bác cũng xù nhiều người 0.5$,vd bác có 100 ref thì hết bao nhiêu rồi,bác hứa bonus thì bonus cho người ta,ngụy biện thế làm gì.Vote ban

Luật 4rum : Xù bonus , tức là scam, đã từng nhiều người bị banned chỉ vì xù bonus, 1 cắc cũng ko tha
Còn cheat Zeeek thì zeek banned, Mod lấy rule nào banned hả cậu =)) Mod là quản lý của Zeek à =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Học luật dùm cái =))
Đừng có đánh lạc hướng nữa =))
Hài quá :))

nhìn cái log chat của bạn kia mình biết luongxuancong7 là người thế nào rồi..hài vãi..

Mod vào xử lý vụ cheater đi m

ta cũng là cheater đó..........và ở cái 4rum này có đến 60% member là cheater. cheater nó hiền lành hơn bọn scammer nhìu lém

*** đỡ được thằng chủ thớt.Càng đọc càng buồn cười =))
Nãy kêu mấy đồng lẻ.Trong khi Buzz đi xin từng đồng 1.Xin liên tục.Nhục không gì bằng :m131:

Hiện tượng thế này tự động ra đảo cho rồi bạn ơi =)) tớ đọc từ trưa đến h mà k cmt xem ntn, h thấy lôi vụ zeek ra. Buồn cười quá, ai bảo gì cậu cũng tin à cho tớ xem 50 cái acc zeek của bạn kia với :D. Vote ban, coi mấy cái ảnh của anh supportuni buồn cười quá

Móa,làm gì túng thiếu dzu vay trời,không lẽ làm ref mấy bữa nay không có thu nhập :binhsua76:

đọc xong log chat..........nản toàn tập luôn. :binhsua21: nói thật chứ bác đừng làm mmo nữa, đi làm cafe hay quán nhậu kiếm đc hơn đó

Last edited by a moderator:
cái deck thằng này xưa mình đã thấy ghét mấy cái bài tuyển ref suốt ngày cứ up ở box small ex.box để người ta ex là chính mà cứ như spam ấy

SPAAAAAAAAAAAAAAAAAMAAAAAAAAmmmmmmmmmmmmmmm
baned ngay m

mmo mà xin từng đồng lẻ như vậy đúng là nhục quá,chả khác gì đi ăn xin.Người ta nghèo khổ,bị khuyết tật phải đi ăn xin mình còn thương xót,họ xin không được thì thôi còn thằng này xin dai như đỉa,có sức mà không chịu làm việc kiếm tiền

ui da 18page chưa xử xog

j thế cha nội...định vứt ních thật à...ghê nhỉ...sr member. vứt đi...tuyển ref vứt hết....khổ thân bạn nào ref của ông này
BỎ CỦA CHẠY LẤY MẤY $ THÔI À
SPAAAAAAAAAAAAAAAAAMAAAAAAAAmmmmmmmmmmmmmmm
baned ngay m

cái deck thằng này xưa mình đã thấy ghét mấy cái bài tuyển ref suốt ngày cứ up ở box small ex.box để người ta ex là chính mà cứ như spam ấy
đề nghị band acc luongxuancong7 suốt ngày đi tuyển ref RB BN khủng đến lúc RB BN phớt lờ theo kiểu Acc mình đã bị band , hoặc mình nghỉ chơi VN nhà bạn ấy

Tạm thời close topic , ngày mai nếu chưa có topic refback lại tiền cho member tại box Reprt SCAM, bị cáo sẽ đc lên đảo!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week