Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,633
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
cũng có 1 lần nhắc ông đó về vấn đề bonus của chủ topic nhưng có vẻ giả điên ko quan tâm

48 tiếng cho bị cáo vào đối chất!

[h=2]luongxuancong7 có 1 ngày vào giải quyết nha ![/h]

http://mmo4me.com/showthread.php?67458-Hinh-thuc-Ban-PZ-moi-cac-ban-EX-qua-WMZ-rui-tha-ho-ma-ban
vào mà xem mihf đã thông báo không BONUS Nữa mà .làm sao BN cậu nữa

đâu có đòi tiền bonus, đỏi tiền ref thôi. Tốt nhất anh em tránh xa bác này, ko có uy tín, khi nhắc đến thì hay giả nai.
Bác thớt ko bonus hay ref cũng dc, nhờ mod xử lý hộ mấy cái topic tuyển ref của bác này để anh e khác ko bị dụ.

Last edited by a moderator:
http://mmo4me.com/showthread.php?674...-tha-ho-ma-ban
vào mà xem mihf đã thông báo không BONUS Nữa mà .làm sao BN cậu nữa

mimnhf cũng không thông báo trả reff mình chỉ hdan ai ex thì ex thoi . vã chủ theard.. truóc đây mình có bONUS. sau thì không nữa rôi
mình ref cho ông từ hồi ông lập topic nhé. mà có thấy xu nào đâu. Ông kêu để nhieu nhiều vài K roj lấy 1 lần.
up proof chứng minh để anh e biet site uy tín.
mà thôi, tốt nhất ông đóng các topic tuyển ref của ông đi là dc. Ông nói ko giữ lời, không mún anh e kác dính vào vết xe đổ. Bị 1 lần là đủ roj

Last edited by a moderator:
Animax: 48 tiếng cho bị cáo vào đối chất!
2 Mod troll ông luongxuancong7 ;))

2 Mod cùng comment 1 thời điểm ;)), dù sao ông luongxuancong7 cũng vào rùi ;)

KHÔNG có gì phải đối chất cả. KHI MÌNH MỚI GIÓI thiệu thì có kêu là RCB nhưng đó là cách đây 1 tháng. giờ làm gì còn RCB hay BONUS

vãi cả bác không thấy tôi vừa thêm site EX mỡi ak .
Edit sau khi có bài post này thì là chạy làng thui, cần thì lên GG lấy bản lưu về là sẽ biết

CẬu EX thì bắt mihf support cả buổi mất time không là gì. đã vậy còn đòi vài đong tiền lẻ

nói chung là luongxuancong bẩn tính tiền vào túi rồi ko muốn trả lại. Còn lí do này nọ thì ko đáng để nghe
Vote ban :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week