Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cho cái bằng chứng nha !

KHÔNG có gì phải đối chất cả. KHI MÌNH MỚI GIÓI thiệu thì có kêu là RCB nhưng đó là cách đây 1 tháng. giờ làm gì còn RCB hay BONUS
Nói thế mà nói được ah, khi mà không còn Bonus nữa thì nhờ Mod đóng bài hoặc sữa lại cái title chứ im lìm cho người ta hiểu nhầm ah...

nói chung là luongxuancong bẩn tính tiền vào túi rồi ko muốn trả lại. Còn lí do này nọ thì ko đáng để nghe
Vote ban :D
đã nói không BN HY RCB gì. bẩn gì mà bẩn

Nói thế mà nói được ah, khi mà không còn Bonus nữa thì nhờ Mod đóng bài hoặc sữa lại cái title chứ im lìm cho người ta hiểu nhầm ah...

cái title của mình có liên quan gì đau mà BN voi RCB

CẬu EX thì bắt mihf support cả buổi mất time không là gì. đã vậy còn đòi vài đong tiền lẻ
thế thì ông đừng nói, đừng lập topic câu ref. ông nói roj giờ quay sang như thế.
Chỉ mún anh e khác ko dính vết xe đổ.

Ống đó chuột bạch site đó rồi giới thiệu cho mọi người đổi sang wmz lời thế còn gì, mấy đồng rb bn dc nhiu đâu haizzzz kiện cáo gì cho mệt :binhsua01:

đã nói không BN HY RCB gì. bẩn gì mà bẩn
tính vào đọc cho biết thế nào thôi
ai dè cậu làm nhiều trò vui ghê

cậu bảo ko RBC ko BN đúng ko

này thì ko có rcb với bn

cậu ko có làm gì gian dối thì tại sao phải edit :))

còn lý sự cùn chi nữa.............vote ban thẳng cẳng

cậu ex hết 4K mình BN 50% mình nhận được ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
sau khi comment bảo hoangdou.. đợi tên này vẫn cố kiếm 4k của cậu soonlove kêu rcb 50% =))
Vậy thì khi nó kêu rcb 50% sau khi cậu hoang kia đòi BN => vẫn bonus
Cãi cái éo gì nữa :D THôi ra đảo đi. Quân bẩn tính ;))

Ống đó chuột bạch site đó rồi giới thiệu cho mọi người đổi sang wmz lời thế còn gì, mấy đồng rb bn dc nhiu đâu haizzzz kiện cáo gì cho mệt :binhsua01:

CẬU này hiểu ý.BẮT mihf support mất bao nhiêu time không kiếm được đồng nào.bỏ thoi gian đó đi kiếm tiền còn hơn.giờ lại bắt bẻ 2 xu lẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom