• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nick 4rum luongxuancong7 ( scam tiền ref)

Status
Not open for further replies.
Có thể mọi người sẽ bỏ qua vụ này, nhưng từ đây về sau sẽ chả ai dám giao dịch hay ref với chủ thớt nữa

Nhưng thật sự không chấp nhận cách nói chuyện của chủ thớt

Có thể mọi người sẽ bỏ qua vụ này, nhưng từ đây về sau sẽ chả ai dám giao dịch hay ref với chủ thớt nữa

Nhưng thật sự không chấp nhận cách nói chuyện của chủ thớt

vậy thì ban đi còn hơn ,không ai gd hay ref nưa thì để nick làm gì. choi ak .

=))
site scam còn phải chịu BN với RCB
đành này hứa rùi không làm
hài vãi ra. mất uy tín với anh em

cái thể loại này nghĩ sao tội nghiệp nổi :binhsua75:

Vote

+ Thất vọng cho thằng em này lại là scammer ăn tiền lẻ .. lần trước bị scammer một lần giờ chắc em trả thù đời à.. bản tính đó vậy không tốt nha em trai.. có ngày mang họa vào thân với cái yahoo của em..:binhsua09:

+ Đề nghị em trả lại tièn cho người ta . ăn có mấy bạc lẽ mà mang tiếng cho đời , Nếu không vào giải quyết trong qua 24h anh sẽ làm nhục em tại forum này với lại cho mọi người tẩy chay em luôn với lại cái yahoo mà em đang online nữa..

Last edited by a moderator:
thông cảm cho thớt,nhiều lúc $ vào túi lại chia ra cho người khác thấy khó chịu lắm phải hem

nhưng đã hứa là phải làm \m/

thui mod qua closed và xử trảm đc rùi
tạm biệt luongxuancong7 :binhsua25:
mong chờ luongxuancong8 >:D

+ Đề nghị em trả lại tièn cho người ta . ăn có mấy bạc lẽ mà mang tiếng cho đời , Nếu không vào giải quyết trong qua 24h anh sẽ làm nhục em tại forum này với lại cho mọi người tẩy chay em luôn với lại cái yahoo mà em đang online nữa..
post clip cởi truồng tắm mưa àh:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Buồn cho một số phận em nó .
thôi ông ạ, đằng nào chẳng thế? tiền nào cũng là tiền thôi, ông cầm tạm ít tiền bonus lẻ đó ra Đảo Bất Lạc của tôi mà tiêu pha nhé ;))
Nhưng ông thớt phải nói lên được là đã exchange bao nhiêu tiền từ site đó rồi, và tổng số tiền nhận được nếu được RCB và Bonus là bao nhiêu chứ?

Ngày mai nếu chủ thớt chưa thanh toán hết số $ refback cho mem sẽ bị ban nhé !

bác xuancong reback lại cho người ta đi, hồi trước có thèng scam của e 1$ còn bị ra đẩo nữa là huông chi 5$ của thới !

:binhsua08:Dám hy sinh cái tự trọng lấy mấy $..mất nịck mất danh dự
:binhsua72: Có đáng không???????

theo mình cảm nhận cậu ấy cũng khó khăn với mmo nên rất quý số ít tiền kiếm được ==> ko nỡ ref back @@
. câu này chửi khéo mà luongxuancong cũng vào nhận được nữa =)) . hài thật

thật sự scam thì thà im đi mọi người chửi vài câu rồi thôi, đằng này giờ làm mọi người cười khinh bỉ vào mặt cho
nhục thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back