Nick 4rum của Mod sadlove bị hack bà con ko giao dịch

Dạo này invest lắng xuống định sell hộ thằng bạn ít pz rồi offline 1 tg mà bị scam đây, lần đầu tiên cũng như cuối cùng bị scam.

uh,xem như tháng này là tháng kinh hoàng của mmo thiệt,zeek die rồi một loạt bị hack nick đi scam.Mình cũng bi hack nhưng may sao thằng hacker nó quá ngu,nó lựa lúc gần tối 8h trở đi nó đi scam mà lúc đó mình lại online nên kịp thời bảo bạn bè report giúp nên ko ai bị dính hết.Nó mà scam buổi trưa lúc mình đi khám bệnh chắc mắc nợ không trả nổi luôn quá:binhsua25:

uh,xem như tháng này là tháng kinh hoàng của mmo thiệt,zeek die rồi một loạt bị hack nick đi scam.Mình cũng bi hack nhưng may sao thằng hacker nó quá ngu,nó lựa lúc gần tối 8h trở đi nó đi scam mà lúc đó mình lại online nên kịp thời bảo bạn bè report giúp nên ko ai bị dính hết.Nó mà scam buổi trưa lúc mình đi khám bệnh chắc mắc nợ không trả nổi luôn quá:binhsua25:

tội chú lionheart... sớm ngày trở lại nhé chú... :D

Mình tin là sad em chỉ bị hack thôi, chứ với tính của em thì anh ko nghĩ là em scam
Mong mọi người minh oan cho em nó :binhsua23:

tội chú lionheart... sớm ngày trở lại nhé chú... :D

hj,thanks bác(không có nút thanks chỉ thanks bằng mồm thôi),bác đã hồi phục trí nhớ lại 200% chưa ^^.Chắc nghỉ một thời gian dài cho nó lành,mà tội mod sad_love thật,nó còn nhỏ tiền đâu ra mà trả nợ,thằng hacker sao không hack mấy đứa giàu có bên Tây bên Tàu mà lại đi hại đời một đứa nhỏ.

mua 172lr giá 21(mình chịu fee ) và 163 pz giá 18 ai có pm nghen (vcb,dab)
:D lừa ai thế trời

Dạo này xui dã man luôn, có bao nhiêu tiền gom góp chơi Zeek. Bây giờ Zeek đóng cửa coi như mất luôn, đang tính exchange ít 163.3 pz sang lr để dep vào UI mà bị sadlove scam. Lúc chat, nó nói zeek vừa die, muốn exchange ăn ít chênh lệch. Mình cũng thấy đồng cảnh ngộ, với lại trước đây cũng nhờ trung gian nhiều lần , cả YH và nick forum đều đúng nên chủ quan send luôn.:binhsua32:

Hacker tự tin ghê. hỏi sao hack dc? nó nói nó đoán pass. anh em ai pass đơn giản thì change nhé.sợ wá

bảo shin cài verify phone khi đăng nhập như gmail zô. tốn bao nhiêu phí đâu.
cứ đà này thì forum sụp thôi.

YH, gmail tui đều sài verify phone. đã thử tự háck níck mình mà chưa đựợc lần nào.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week