Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
Mọi người cứ yên tâm mà chơi thôi ,Tương lai Zeek còn rất sáng ,Big mem bị Zeek trảm hết rồi bây giờ chỉ còn mấy ông con con ,nên em nó còn khỏe lắm.

mỗi người có mỗi chiến thuật nhưng theo mình thì ai quyết tâm nuôi vip đạt đến mục tiêu thì cú mua vip 100% nếu có 10AP thì cứ bõ vào 1 tháng 10$ upgare như thế ref tăng nhanh 1 cách tối đa nhất...

mỗi người có mỗi chiến thuật nhưng theo mình thì ai quyết tâm nuôi vip đạt đến mục tiêu thì cú mua vip 100% nếu có 10AP thì cứ bõ vào 1 tháng 10$ upgare như thế ref tăng nhanh 1 cách tối đa nhất...

từ lúc up silver lên bỏ ra 2,3 ngày là đc 10$ chứ mấy cần gì bỏ thêm vào.bỏ vào lại ko dám nuôi vip tiếp

Mình tính sơ qua rồi ,mình tính theo lãi trung bình không trừ đi số $ để Up vẫn bằng với số VIP thực tế mình có được sau khi đã lấy đi 10$ hàng tháng để Up.

thằng asus mới bị ban tk khủng thứ 2 rùi
thắng này chắc đâm chọt chắc luôn,chơi free có ref khủng cũng ko thể nào có trên 200k vip,cash có gần 40k $

thằng asus mới bị ban tk khủng thứ 2 rùi
thắng này chắc đâm chọt chắc luôn,chơi free có ref khủng cũng ko thể nào có trên 200k vip,cash có gần 40k $
ông ấy ko đâm thì ref cũng đâm.cash lắm tiền mà ko đc pay thì cũng như nhau.vậy anh em mới có đường sống

Đừng cheat nữa,plzzzz
Cho newbie 1 kon đường đi với :binhsua17:

^
uh mà dù gì thì nó cũng chơi nhìu acc,với lại cái acc kia nó kiếm bộn tiền xây lầu luôn mà ,lo làm gì nữa,hức hức ước gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week