Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi là chơi free với 140 vip mới đc up silver thì bao lâu sẽ có 500 vip,cách nào nhanh nhất mà ít tốn kém nhất

mình có phương án khác, thấy tính trên file excel hiệu quả hơn 3 phương án bạn lehongphongvt nêu ra, đó là :

để 100% 25 ngày đầu,
để 0% 5 ngày cuối chu kỳ upgrade.

Lúc đầu tiền có thể ít hơn phương án 4/3, nhưng VIP tăng nhanh hơn nhiều. Về sau thì do số VIP chênh lệch nên tiền và VIP đều ngon hơn 4/3.

mình có phương án khác, thấy tính trên file excel hiệu quả hơn 3 phương án bạn lehongphongvt nêu ra, đó là :

để 100% 25 ngày đầu,

Lúc đầu tiền có thể ít hơn phương án 4/3, nhưng VIP tăng nhanh hơn nhiều. Về sau thì do số VIP chênh lệch nên tiền và VIP đều ngon hơn 4/3.
Mỗi người có chiến thuật chơi khác nhau tùy theo số VIP mình có và muốn thu lợi nhanh hay là chậm.

để 100% 25 ngày đầu,

Đấy cũng chính là cách chiến 90/10 đó bạn nhưng chỉ là biến thể mà thôi :) Không tin bạn cứ tính % rồi quy ra là biết liền :)
Cách để 25 ngày 100% và 5 ngày 0% là còn có 1 nhược điểm đó là:
- Rất dễ rớt vào các ngày lãi thấp nếu người đó ko để ý
- Đối với các bạn ít vip sẽ dễ rơi vào tình trạng thiếu tiền upgrade cho tháng sau

Nếu để 100% mua vip trong 5 tháng và chỉ dư ra tiền upgrade thì con đường này đi thế nào bác

sau 5 tháng đc khoảng bnhiu VIP vậy bạn? Nếu chịu khổ và ko rút về,cứ 100% thẳng tiến

Thử đi rùi bik, ko lỗ đâu mà sợ :)

e sẽ ăn chay và cầu nguyện =)))))))))))))
Cũng chẳng phải nhịn ăn nhịn mặc đâu ,mình chỉ đầu tư 10$ ban đầu thôi ,sau 5 tháng nếu tái đầu tư 100% thì bạn được khoảng 600VIP.

chắc em chiến 90 bid 10 cash,mà cho em hỏi là mình để cash trên 2,5$ rùi giờ mún mua bid bao nhiu thì mua hay sao

---------- Post added at 08:32 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------

Cũng chẳng phải nhịn ăn nhịn mặc đâu ,mình chỉ đầu tư 10$ ban đầu thôi ,sau 5 tháng nếu tái đầu tư 100% thì bạn được khoảng 600VIP.

tái đầu tư 100% z sao tốn chỉ có 10$ lúc up lần 1

chắc em chiến 90 bid 10 cash,mà cho em hỏi là mình để cash trên 2,5$ rùi giờ mún mua bid bao nhiu thì mua hay sao

---------- Post added at 08:32 AM ---------- Previous post was at 08:31 AM ----------

tái đầu tư 100% z sao tốn chỉ có 10$ lúc up lần 1
nghĩa là mình chỉ bỏ tiền túi của mình 10$ up lần 1.sang tháng sau để 0% vài ngày lấy 10$ up tiếp

chỉ sợ nhịn ăn nhịn mặc rồi đến lúc muốn ăn nó scam thôi
Zeek chỉ là phụ thôi nên tính để 2 tháng gần tết mới rút, Scam cũng chỉ mất công post thui :))

Sau 5 tháng, là có bao gồm 2 tháng chơi free ko?
hay 5 tháng tiếp theo sau khi cày free hả lapvu?

Sau 5 tháng, là có bao gồm 2 tháng chơi free ko?
hay 5 tháng tiếp theo sau khi cày free hả lapvu?

cả free là 7 tháng :binhsua75:

---------- Post added at 08:41 AM ---------- Previous post was at 08:40 AM ----------

Zeek chỉ là phụ thôi nên tính để 2 tháng gần tết mới rút, Scam cũng chỉ mất công post thui :))

chuẩn .:binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week