• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Những kiến thức cơ bản về lĩnh vực Offers và cơ bản về PPD Real Traffic

Topic này có hữu ích không?

• Có, rất hữu ích với newbie :)

• Còn chung chung quá, cụ thể xíu đi!

• Topic nhảm nhí, mất mấy s liếc :T

Results are only viewable after voting.
newbie theo off dạng cheat đã nãn chứ nói j hướng đi ntn o_O

mình có một acc trang dollarupload tên đăng ký là nguyên tan bao
mak mình rút tiền qua một paypal khác , tên đăng ký làm pham ngoc hoai
tiền trên trang dollarupload chuyển về rồi
mak paypal thì không thấy tiền
có pro nào giúp mình với. thank mọi người trước

tớ muốn hỏi admin là
1.mình lấy các con offer ở đâu,?
2. và lfm sao để tìm các nét dang có nhu cầu làm offer
tớ mới tham gia mmo ko lâu, và gặp rất nhiều kho khăn . đặc biêt vấn đề nay. mong ad min giup. chân thanh cảm ơn

tớ muốn hỏi admin là
1.mình lấy các con offer ở đâu,?
2. và lfm sao để tìm các nét dang có nhu cầu làm offer
tớ mới tham gia mmo ko lâu, và gặp rất nhiều kho khăn . đặc biêt vấn đề nay. mong ad min giup. chân thanh cảm ơn
NET PPD thì ko cần lấy các con offer thì NET nó hỗ trợ sẵn qua link rồi
các NET có nhu cầu thì ở box offer có nhiều. phổ biến ở PPD thì có cleanfiles, fileice, sharecash, dreamcash, cpagrip, ...
còn các loại khác thì có blvdmedia, cpalead, ...

NET PPD thì ko cần lấy các con offer thì NET nó hỗ trợ sẵn qua link rồi
các NET có nhu cầu thì ở box offer có nhiều. phổ biến ở PPD thì có cleanfiles, fileice, sharecash, dreamcash, cpagrip, ...
còn các loại khác thì có blvdmedia, cpalead, ...
kiến thức mới toanh, cảm ơn AD nhé , hậu tạ

mình đọc vài lần rồi nhưng vẫn chưa hiểu lắm
mong chủ thớt chỉ bảo giùm
cách chơi như thế nào và đăng ký ở đâu
Thank

đọc bài viết của bạn mình đã hiểu đc một phần bản chất của offer online. nếu không đọc bài biết này chắc mình đâm đầu làm theo kiểu giả danh ID
mình thích hướng đi của bạn và mình đang bắt đầu tìm hiểu có gì chủ thớt góp ý nhìu nha.

đọc bài viết của bạn mình đã hiểu đc một phần bản chất của offer online. nếu không đọc bài biết này chắc mình đâm đầu làm theo kiểu giả danh ID
mình thích hướng đi của bạn và mình đang bắt đầu tìm hiểu có gì chủ thớt góp ý nhìu nha.
ủng hộ :)

Mình chưa làm offer bao giờ nhưng đọc hết bài của chủ thớt thì có thể hiểu được đôi chút.
Ở lớp thấy tụi cùng lớp làm offer rồi lên lớp kể. Hỏi thì kg thằng nào chỉ. Nản ghê. Nên MMO đọc thì cứ như bị lạc giữa biển kiến thức. Không biết phải bắt đầu từ đâu.

Chào chủ thớt,
mình cũng muốn làm 1 site ppd, nhưng chưa có kinh nghiệm, xin cái yahoo hay skype trao đổi để học hỏi thêm nhé :) Thanks

Mình cũng đang tìm hiểu, nhưng đọc thôi chưa đủ phải thực hành mới hiểu hết được nhưng chặng đường gian nan quá. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom