Help Những ai đang chơi TAK.RU ???

lại có kẻ phá đám à. bác có tự click nhiều quá ko ? mình xóa liền
Nó làm cho 10 lượt IP nước USA
Sau đó 10 lượt ở Nước Anh thế là xong con ong vào Tak báo bạn cố tình vi phạm khóa luôn :binhsua129:

Nó làm cho 10 lượt IP nước USA
Sau đó 10 lượt ở Nước Anh thế là xong con ong vào Tak báo bạn cố tình vi phạm khóa luôn :binhsua129:

sao bọn nó không phá mình nhỉ, thử contact với nó xem mở lại acc không.

còn ai chơi nữa show hàng cho anh em xem nào :D
Tak thì còn ăn dc, chứ đùng dính vào thang adname( trc là robotext) tuy giá click cao hơn tak rất nhiều nhưng thằng này cứ dc tí tiền là baned ngay, giờ còn tăng min pay lên 300 rúp, đảm bảo choi dc gần min thì nó ban :binhsua140:.

Tak thì còn ăn dc, chứ đùng dính vào thang adname( trc là robotext) tuy giá click cao hơn tak rất nhiều nhưng thằng này cứ dc tí tiền là baned ngay, giờ còn tăng min pay lên 300 rúp, đảm bảo choi dc gần min thì nó ban :binhsua140:.

cảm ơn bạn. thằng này giá cao nên cung hơi nghi ngờ. tak.ru thì vẫn thấy trả tiền nên cứ chơi :D

ngủ đi bác.... chơi tak.ru mà còn bị click tặc :binhsua104: bó tay

hix hôm kia blog của tôi 30 click nó không trả tiền.... éo hiểu tại sao chắc tự kích nhiều quá... mà tuj kích có 5,6 cái thôi còn mấy cái kích kia của bọn indo với pakistan mà cũng éo trả nữa.... :binhsua123:

hix hôm kia blog của tôi 30 click nó không trả tiền.... éo hiểu tại sao chắc tự kích nhiều quá... mà tuj kích có 5,6 cái thôi còn mấy cái kích kia của bọn indo với pakistan mà cũng éo trả nữa.... :binhsua123:

mình cũng có nhiều cái ko đc trả, có mấy cái là từ seo hình như trùng ip hay sao nó ko trả :D

quay tay vài phát nữa đi ngủ :binhsua141:...................... hôm nay nhậu nhẹt thu hoạch thất bát .... cả ngày đc có 4$ éo đủ tiền mồi......................

quay tay vài phát nữa đi ngủ :binhsua141:...................... hôm nay nhậu nhẹt thu hoạch thất bát .... cả ngày đc có 4$ éo đủ tiền mồi......................

4$ là mong ước của bao nhiêu người trong đó có tớ :D

4$ là mong ước của bao nhiêu người trong đó có tớ :D
Bro^ Site Nga mà mong ước chỉ có 4$ à..... riêng Seo 1 ngày đc 3-5$ tuỳ độ siêng chạy tool + mấy cái dặt dẹo 3-4$ thêm nữa .... 1 ngày tầm 5$ là bình thường với em...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week