Help Những ai đang chơi TAK.RU ???

bác ơi rút tiền ở Tak như thế nào vậy min pay là bao nhiêu thế

bác ơi rút tiền ở Tak như thế nào vậy min pay là bao nhiêu thế

min pay là 3rub, khi nào có hơn 3 rub ở balance nó tự động hiện chỗ điền wmr, rồi rút tiền

click xong phải để một thời gian nó check xem click có gian lận không rồi mới nhận dc tiền

- - - Updated - - -

Site này là pay theo ngày hả Hà?

một ngày Thuận có thể pay 10 lần nếu có tiền trong tài khoản :D

min pay là 3rub, khi nào có hơn 3 rub ở balance nó tự động hiện chỗ điền wmr, rồi rút tiền

click xong phải để một thời gian nó check xem click có gian lận không rồi mới nhận dc tiền

- - - Updated - - -

một ngày Thuận có thể pay 10 lần nếu có tiền trong tài khoản :D

T vào cái olym làm nốt vài phát còn lại cho H cái nhé

OK man, hehe. Nghe hấp dẫn đấy, hôm nào rảnh lập cái chơi thử :D

thằng này ko rễ xơi nó đâu
kíc tặc acc chuyển sang màu đỏ là vứt luôn :))

ai bảo dùng cái acc của mình mà click tặc, tặc thì cũng ở một mức độ thôi

- - - Updated - - -

Click tặc đi rồi ra đi giống tớ nhé :))
Phải reg lại acc khác thôi :((

reg lại acc khác thì phải dùng cả blog khác. reg lại làm gì, đừng click tặc nữa =))

ra nhiệm vụ ở seosprint hoặc các trang web tương tự

ra nhiệm vụ ở seosprint và những trang nào? cần có tổi thiểu bao nhiêu $ để thuê? ngày có thể kiếm được bn với nó? cũng muốn chơi thử nên hỏi xem thế nào, có gì nhờ bác svalmta hướng dẫn nhé

ra nhiệm vụ ở seosprint và những trang nào? cần có tổi thiểu bao nhiêu $ để thuê? ngày có thể kiếm được bn với nó? cũng muốn chơi thử nên hỏi xem thế nào, có gì nhờ bác svalmta hướng dẫn nhé

mình làm một vài trang thì tỉ lệ làm tại seosprint là lớn nhất, vì phần lớn ở seosprint làm nhiệm vụ, ở các trang khác như profit thì ít người làm hơn. bạn nên chơi vài cái nữa ngoài tak.ru ra nhiệm vụ khoản 0.4-0.5rub. cho phép làm hàng ngày, xóa cookie và ip.

mình làm một vài trang thì tỉ lệ làm tại seosprint là lớn nhất, vì phần lớn ở seosprint làm nhiệm vụ, ở các trang khác như profit thì ít người làm hơn. bạn nên chơi vài cái nữa ngoài tak.ru ra nhiệm vụ khoản 0.4-0.5rub. cho phép làm hàng ngày, xóa cookie và ip.

chơi vài cái nữa ngoài tak.ru là những cái gì? cho mình hỏi là nếu thuê làm nv ở seospint thì hàng ngày mình phải vào kiểm tra và tự trả à hay là nạp $ vào rồi seospint trả hộ?

à cho em hỏi có cách nào check xem nó đã xóa cookie hay chưa ko vậy

thì mình kiểm tra ip của nó ở trong phần quản lý quảng cáo của mình, ví dụ ở tak.ru chẳng hạn, nếu tak.ru tính thì dc, còn ko tính thì nó click rồi mà ko xóa.

chơi vài cái nữa ngoài tak.ru là những cái gì? cho mình hỏi là nếu thuê làm nv ở seospint thì hàng ngày mình phải vào kiểm tra và tự trả à hay là nạp $ vào rồi seospint trả hộ?

ai trả hộ, cậu nạp tiền vào tự trả.chơi thêm là thêm wmlink hay robotext ấy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week