Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

Đây là phản hồi từ chủ thớt
Site đọc kĩ thì là trả lãi 2% / ngày đến khi đủ 200% . Đây là invest plan chứ không phải invest share Tức là lãi trả từng ngày mỗi ngày 2%
Vãi lúa thật

Đây là phản hồi từ chủ thớt
Site đọc kĩ thì là trả lãi 2% / ngày đến khi đủ 200% . Đây là invest plan chứ không phải invest share Tức là lãi trả từng ngày mỗi ngày 2%
Vãi lúa thật

:D, chết cả đám rồi. sau chuyến này thớt RB đuối, xong thì ăn gạch.

Xin thưa, chúng ta đã bị chủ thớt cho hết vào tròng. Từ đây có thể khẳng định đây là 1 âm mưu vô cùng hoàn hảo

Xuất hiện bất ngờ với những lời lẽ ngọt ngào, và viễn cảnh tươi sáng: 150, 200%/ ngày
Đưa ra 1-2 site đúng theo giới thiệu, nhưng viện lý do site lỗi để bào chữa. Cộng thêm vài lời than thở, 1 chút bonus và RCB đã làm mọi người càng thêm tin tưởng chủ thớt
Sau khi mọi người đang hoang mang, lưỡng lự, máu me muốn gỡ vốn từ 2 site trước, thì đưa ra 1 câu phán chắc nịt về 1 site mới do chính admin nhóm gì đó của chủ thớt ra site, nên tạo sự tin tưởng
Lúc ra site mới, với tâm lý và chắc nịt như 2 site trước là chia lãi theo shares và cần mua càng nhanh càng có lãi, nên mọi người đâm đầu vào mua cho nhanh, mà ko chú ý đến sự thay đổi nhỏ trong việc chia lãi. Thế là dính bẫy
Cho đến lúc này khi đã dep tiền vào site với plan 100 ngày đó. Ko có gì khẳng định site sẽ trả tiền, và mọi người chỉ có thể giương mắt ngó thôi.

Với tất cả kịch bản trên, mình xin đưa ra 1 kết luận cá nhân: Chủ thớt là admin của cả 3 site trên và là đạo diễn tài ba trong vụ này. Và thiết nghĩ việc lập 1 site như vậy ko quá khó với người rành 1 chút về CNTT. Có thể chủ thớt là 1 pro giấu mặt trong 4rum, đang thiếu vốn, nên nghĩ ra cách này để hốt tí vốn :))

Đây chỉ là ý kiến cá nhân. Mong nhận mọi thảo luận và tranh luận từ các bạn và chính chủ thớt :">

:)) :)) :)) Mình thấy tội nghiệp cho các bạn, bị nó dắt mũi mà cứ ngoan ngoan đi theo mà không cần tìm hiểu và nhận ra mình đang làm gì, thấy nó nổ banh salon là thề này thể nọ mà không cần biết site đó như thế nào. Site này là ông nội HYIP chứ invest cái đếch gì. Lãi chia 2%/ngày thì tự biết rồi nhé
@trangex: mày là đồ khốn, còn thua con *** nhà tao nữa. Ít ra nó cũng không cắn những người thân, mày là người VN mà đi hút máu người VN theo cách này à. Mày sẽ lãnh hậu quả cho mà coi. Đời công bằng lắm.

không biết nói gì hơn..........................................................................................................................

=)) và giờ chị ấy đã đóng cửa Facebook luôn may mà mình lưu lại đc chút thông tin rồi =))
Người Hải Phòng hiện nay đang làm quản lý tại khách sạn Thuận Thiên hay Thuận yến gì đó,trú tại quận Hồng Bàng HP,anh em nào ở đó đến thăm nhà hộ cái

Ko biết nói và giải thích ra sao. Tạm thời mình ko online nữa

Ơ sao bạn nói
admin là 1 nhóm người hay tạo và quản lý hoạt động của site dạng này. Mình có biết 1 người trong đó và người đó luôn gửi site sớm nhất cho mình để canh me chơi khi site chạy và giúp đỡ khi có vấn đề. Người đó ko có trong forum mình và là người Mỹ gốc Việt
#6 vậy bạn là bạn của admin trong site đó thì bạn phải biết rõ cách thức hoạt động của nó hơn ai khác chứ? đằng này
Hay bạn tự tạo site rồi kêu gọi những member ko biết về nó. Rồi đến lúc thích hợp để la lớn lên là ko biết site hoạt động thế nào (vẫn dữ đc uy tín cho mình) cũng theo cách trên thì WWS và GRS cũng như vầy mặc dù 2 site đó là invest share cơ cấu của invest share là người đầu tiên lúc nào cũng lợi, mà giờ ae mmo là người đầu tiên vậy mà cũng chỉ thấy chữ Lỗ.

Bạn giải thích thế nào đây?

Ơ sao bạn nói

#6 vậy bạn là bạn của admin trong site đó thì bạn phải biết rõ cách thức hoạt động của nó hơn ai khác chứ? đằng này
Hay bạn tự tạo site rồi kêu gọi những member ko biết về nó. Rồi đến lúc thích hợp để la lớn lên là ko biết site hoạt động thế nào (vẫn dữ đc uy tín cho mình) cũng theo cách trên thì WWS và GRS cũng như vầy mặc dù 2 site đó là invest share cơ cấu của invest share là người đầu tiên lúc nào cũng lợi, mà giờ ae mmo là người đầu tiên vậy mà cũng chỉ thấy chữ Lỗ.

Bạn giải thích thế nào đây?

giờ vẫn cần gt sao bạn:binhsua104:

Phạm Thị Hương Trang lrXDK.jpg
đây là bộ mặt của bạn ý TrangEx,với những gì đã có trên forum liệu đủ để tố cáo tội lạm dụng tín nhiệm và lửa đảo ko nhỉ :)) giống muaban24h ý
anh em nào ở Hải phòng báo danh qua thăm chủ thread cái :binhsua123:

Last edited by a moderator:
Đã nói sớm mấy bạn ko nghe...Cứ thích đâm đầu vào lửa..rõ ràng là site hyip....plan dài ngày :)........Ae chuẩn bị tinh thần nó scam nhá :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back