Nhóm hacker DIE Group đánh sập Vozforums

Status
Not open for further replies.
Hiện nay tên miền Vozforums.com đang bị một đợt DDOS lớn, nhiều khả năng là do nhóm hacker DIE Group tấn do vì trước đó nhóm này đã lên tiếng nhận trách nhiệm trong vụ DDOS ngày 6/2

vơ hết vào 1 đống chứ đùa à :D đơn giản các bé chưa đủ trình để tự xưng hacker đâu. Mà thôi đ.éo rảnh chém nữa. Còn nhiều việc lắm. Dạo này nhiều hacker quá. Công nghệ thông tin phát triển có khác

thui chủ đề kiếm $ đi,còn đây ko phải là diễn đàn liên quan đến việc này , ae tập trung kiếm $$$ đi,thực tế vào :))
e kiếm dc min 30$/ngày,...max 50$/ngày =]]

topic này thành nơi dành cho các thánh rồi =))

vơ hết vào 1 đống chứ đùa à :D đơn giản các bé chưa đủ trình để tự xưng hacker đâu. Mà thôi đ.éo rảnh chém nữa. Còn nhiều việc lắm. Dạo này nhiều hacker quá. Công nghệ thông tin phát triển có khác
:)))) Nghe giọng nói ik như Pro :) có khác

đúng là thằng điên,chả hiểu nói cái gì :)
đang vào chém gió,gặp ngay loại dở hơi,chả liên quan gì mà nói như thánh phán

dm giải tán hết đi ngồi đó mà khoe hàng VL mấy thím quá từ 1 topic báo 1 site die đến thành nơi cho các thánh tụ tập khoe hàng :(

Thật đấy, build anti DDOS system cho công ty lên rồi mà ếu ai test cho buồn lắm :(
Mọi thứ đều build từ kinh nghiệm của các bậc tiền bối share, chưa đc thực chiến bao giờ @@
Nhất Đại ca :D Hôm nào cao hứng nhận hậu bối cho em xin chân nha! :D

Nhất Đại ca :D Hôm nào cao hứng nhận hậu bối cho em xin chân nha! :D
Mới nhờ 1 bạn ở Die Group bem thử, site mình ko die chỉ hơi đơ đơ tí :rolleyes: .. Vẫn chạy ngon.
Đang nhờ bạn ấy tư vấn kỹ thuật config site cho nó ko bị đơ nữa :oops:

Gia cát dự MMO4Me sắp chìm .. mình chạy né bão, hẹn gặp lại sau 30' nữa :p

thôi giải tán đc rồi máy pa 4rum hiện đã ko yên ổn rồi đừng làm nó tệ hơn nữa ai về nhà nấy đi nào :D em đi xem naruto tiếp đây :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,445
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week