Nhóm hacker DIE Group đánh sập Vozforums

Status
Not open for further replies.
Hiện nay tên miền Vozforums.com đang bị một đợt DDOS lớn, nhiều khả năng là do nhóm hacker DIE Group tấn do vì trước đó nhóm này đã lên tiếng nhận trách nhiệm trong vụ DDOS ngày 6/2

không làm sập web mà làm sập cái dns của site thì cũng sập thì phải

Ai có info tụi DIE Group ko share cái, muốn nhớ tụi nó test hộ system của cty chịu đc DDOS thế nào. :(
pm e nhá, e trong DIE Group :) cần thì e test cho rồi bảo mật lại ^^

Bạn đã từng học về mạng chưa, học 7 layer osi chưa, dùng cách truy cập nhiều vào web là cách tấn công vào tầng thứ 7, cách chặn thì chỉ cần deny request cái ip đó là xong, còn tấn công mấy tầng dưới mới khó chống
k có học mấy cái đó.... lúc trc chỉ theo team đi đánh site trẻ trâu chơi thôi :D

Bác ở ẺHG à, hé lu =]]
1 năm trc thôi.... giờ nghỉ rồi tham gia mmo có tiền ngon hơn,đi phá hoại chả dc mịa gì :D

Bác tự xưng là hacker mà không biết dns flood aho_O
có xưng là hacker bao giờ đâu :oops: chỉ là ng trong team... có gì cùng chia sẽ thôi... hack hack cái nồi cơm điện
mà hacker phải bik cái đó hả.... mình thì bik cheat chat để tham gia mmo là dc rồi :D

lam sao có acc ở voz lâu lâu vào đọc nhỉ các bác em đăng kí k nổi o_O

cái này gọi là trẻ trâu đi đánh trẻ trâu, chưa đủ trình độ để khoe hàng đâu. ngồi nge thì tốt hơn.
thì bảo lúc đó trẻ trâu... có khoe hàng cm gì đâu... mà mấy thèn ddos vụ này cũng trong các nhóm đó ra chứ ai đâu mà.... cùng trẻ trâu 1 lũ :D

PM mãi ko reply ... Thôi xem video biết group của tụi nó ở FB rồi, vào đó nhờ o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week