Help Nhờ ý kiến anh em khi mình cung cấp dịch vụ Dedicated server

geckool

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Hiện mình định mở dịch vụ cung cấp Dedicated server cho anh em. Nhưng đầu tư tiền vào thì nhiều tương đối để có 1 cái giá discount tốt từ họ. Location là 1 số bang của Mỹ. Mình chọn Los Angeles để tốc độ tới Việt Nam là tốt nhất.
Cấu hình cơ bản thì như sau:
Dung Lượng: Bắt đầu với: 250GB.
Băng thông: Ko hạn chế
CPU: Bắt đầu với 8 Core (2 Chip vật lý)
Ram: Bắt đầu với 8GB Ram.

Về cái giá, Bắt đầu với 53.5$/tháng. Anh em có thể pay theo tháng một hoặc pay nhiều tháng cùng 1 lúc. Mình sẽ cố discount lại cho anh em khi anh em buy nhiều tháng. Bạn nào làm dịch vụ hosting mình sẽ hỗ trợ cài đặt cPanel, Direct Admin và Plesk và nếu ko hiểu biết nhiều thì mình config cho luôn. Anh em nào muốn cài thành VPS để bán mình cũng hỗ trợ vsphere để giúp các anh em tạo VPS (Có điều muốn Add IP thì 3$/IPV4)

Hiện với cái giá này mình gần như là tặng không mọi người. Lãi có tí xíu. Nên mình hơi băn khoăn không biết giá của mình như vậy đã tốt chưa? Liệu anh em có ủng hộ không ?

Nếu anh em ủng hộ mình sẽ xin Admin đóng bảo hiểm và kinh doanh.

bản thân cái chữ "bắt đầu từ" thì ko có ý nghĩa gì cả .

muốn biết đắt hay rẻ thì phải đưa ra 1 vài cấu hình cụ thể và giá cụ thể , lúc ý mới so sánh được là đắt hay rẻ .

Cái giá cấu hình min của nó là 53.5 $ là giá Plan em ví dụ đó bác. Vì add tiền và tự build cấu hình nên em đưa cái cấu hình tối thiểu lên. Sẽ check và up lên các cấu hình tốt nhất trong các giá cho các bác xem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom