• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ tư vấn cáp quang VNPT 12mb tại đà nẵng

đã dùng rồi nói trung là ổn định nhé , dùng rất ok cũng đãn dùng gói 192k/ 1 tháng
lần đầu tiên sau khi tụi kĩ thuật cài đặt xong mình dùng thì phát hoảng vì thấy load youtube ko nỗi. băng thông quốc tế chậm như rùa. cơ mà nghe ông anh chỉ là lần đầu thì reboot router 1 phát. vừa reboot xong thì load youtube bá cháy

vậy với tình hình đứt cáp liên khúc thế này , mạng chỗ bạn làm off vẫn còn ok chứ
vẫn max speed bác :))

cũng thích viettel để chống bão đứt cáp hiện nay mà mỗi tội nó ít cổng , chỗ có chỗ ko
ít điểm bắt cáp hả. chổ mình quê giáp quảng nam đây cũng có. nói chung nó đang mở rộng đó. chổ mình có thì nghĩ nó phủ cũng rộng rồi.
ở quê là đóng trc 3 tháng. nhưng chổ mình nó đang kích cầu nên chỉ thu trc 1 tháng :)) cũng đỡ

thế nhiu 1 tháng bác, nếu là đóng trước 6tháng gói cước là 220k/tháng vậy cái giá ấy kéo dài bao lâu ?
no bat minh dong 1nam moi dc 220k/1 thang neu xai qua het 1nam co the gia han them 1 nam nua van 220k
tai hop dong thoi han khyen mai den 2nam luon cau het 2 nam moi ve gia goc la 350k gi do :D den luc do cat mang lap thang khac xai khuyen mai khac :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom