Nhờ tư vấn cáp quang VNPT 12mb tại đà nẵng

binhleminh

Junior
Reactions
135
MR
0.001
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
như tít mình thấy 1 bạn làm hợp đồng và trả trước 6 tháng và mỗi tháng chỉ trả 200k , trong khi quy định của vnpt thì trả trước 48 tháng mới đc 200k/tháng . ai từng lắp và có kn gì cho mình chút thông tin . cả VNPT và Viettel . thanks

Last edited:
hóng luôn là cái km 200k/tháng này là mãi mãi hay có thời hạn ?

hóng luôn, ko bik nên lắp vnpt hay viettel

hóng, đinh lắp viettel mà chưa biết giá cả sao

nếu sử dụng kết nối trong nước thì fpt và viettel ngon hơn, còn về kết nối quốc tế thì vnpt ăn đứt, bên tớ đang dùng fpt này, vào mạng vn nhanh, nhưng khi đứt cáp quang fake hma vào các trang quốc tế như cái cec, lắp gói vnpt ngon hơn hẳn, cơ mà 12mb chỗ tớ đóng 6 tháng 270k/1 tháng :D

nếu sử dụng kết nối trong nước thì fpt và viettel ngon hơn, còn về kết nối quốc tế thì vnpt ăn đứt, bên tớ đang dùng fpt này, vào mạng vn nhanh, nhưng khi đứt cáp quang fake hma vào các trang quốc tế như cái cec, lắp gói vnpt ngon hơn hẳn, cơ mà 12mb chỗ tớ đóng 6 tháng 270k/1 tháng :D
vậy đóng 1 năm 220k cho an toàn kìa bro :cool:

vậy đóng 1 năm 220k cho an toàn kìa bro :cool:
quan trọng vẫn là thời gian bao lâu, tại nếu như đóng 1 năm rồi 200l/năm thì tính ra 1 tháng cũng 300k chả ít hơn nhiu cả

quan trọng vẫn là thời gian bao lâu, tại nếu như đóng 1 năm rồi 200l/năm thì tính ra 1 tháng cũng 300k chả ít hơn nhiu cả
uhm bạn, nên cũng cần nhiều người tư vấn thảo luận để chọn có nên nâng cấp hay ko đó mà . chứ đóng 1 cục thì ko có sẵn money rồi.

Ko biết cáp quang sao chứ ADSL của bọn VNPT mấy ngày nay lởm nhất trong các nhà mạng đang rất ức chế đây

như tít mình thấy 1 bạn làm hợp đồng và trả trước 6 tháng và mỗi tháng chỉ trả 200k , trong khi quy định của vnpt thì trả trước 48 tháng mới đc 200k/tháng . ai từng lắp và có kn gì cho mình chút thông tin .
truoc xai vnpt 12mb xai cham chon` lam gio doi qua xai viettel 12mb thay ngon hon nhiu dut cap quang ma toc do van ngon 1.5mb/1s duong truong quoc te van kha on

truoc xai vnpt 12mb xai cham chon` lam gio doi qua xai viettel 12mb thay ngon hon nhiu dut cap quang ma toc do van ngon 1.5mb/1s duong truong quoc te van kha on
thế nhiu 1 tháng bác, nếu là đóng trước 6tháng gói cước là 220k/tháng vậy cái giá ấy kéo dài bao lâu ?

mình ở Hòa Tiến, Hòa Vang :))
dùng cáp quang viettel 12Mb 192k/tháng . đóng trc 3 tháng . tháng 13,14,15 free do 3 tháng đóng trc.
km 2 năm nhưng mình nghỉ đến lúc đó thì sẽ có nhiều km hơn nữa :))
Tuy ko cam kết băng thông quốc tế tổi thiểu nhưng load site quốc tế vèo vèo.
Youtube, mediafire 1,5 mb/s
không phải pr chứ giờ mình cực hài lòng :))
vụ đứt cáp quang ngoài biển vừa rồi do Viettel có tuyến phụ nên mạng vẫn ngon chán :)) . vnpt thì load mail ko nổi.
Nhưng vnpt thì gọi sửa chửa nó nhanh hơn :))

đã dùng rồi nói trung là ổn định nhé , dùng rất ok cũng đãn dùng gói 192k/ 1 tháng

Trong nước thì cứ FPT mà phang - Nước ngoài thì cứ VNPT mà đập còn xài cả 2 ở mức ổn định cán cân thì cứ Viettel mà tới :D
p/s: Em fan boy FPT ợ :p

mình ở Hòa Tiến, Hòa Vang :))
dùng cáp quang viettel 12Mb 192k/tháng . đóng trc 3 tháng . tháng 13,14,15 free do 3 tháng đóng trc.
km 2 năm nhưng mình nghỉ đến lúc đó thì sẽ có nhiều km hơn nữa :))
Tuy ko cam kết băng thông quốc tế tổi thiểu nhưng load site quốc tế vèo vèo.
Youtube, mediafire 1,5 mb/s
không phải pr chứ giờ mình cực hài lòng :))
vậy với tình hình đứt cáp liên khúc thế này , mạng chỗ bạn làm off vẫn còn ok chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom