• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ pro trên mmo4me giúp đỡ 2tr gấp

èo. ai dám cho đồng chí mượn?? tiền học phí thì trường thông báo khá sớm và cho hs sv cả tháng để đóng nhé. mà tớ chưa thấy trường nào học phí chỉ 2tr? trường tớ cũng 6tr rồi. =))
học phí trường ta bây giờ chuẩn bị học sang kì 2 rồi mà còn chưa quét xong học học phí kì 1 đây này,
nó thông báo từ hồi tháng 11 mà giờ vẫn chưa thấy gì đây :))

đang là sinh viên đây đang nợ gần 8 môn tổng thiệt hại tầm 20 chai ! điện thoại + xe đã nằm ở tiệm cầm đồ :D Mình mà dc nhà gửi tiền như thớt chắc cũng không đến nỗi :(

Người có chí thì không đi xin sỏ ! Chốt hạ nam nhi thì ko nên đi mượn kiểu xin xỏ ntn ! Mượn thật trả thật ! Trên mmo 4 này chả tin đc ai đâu nên đừng mơ mượn .
Mối quan hệ mmo là tiền và tiền, hoặc tiền và trí óc nha thím :) À còn 1 cái nữa là tiền và quyền :p

Người có chí thì không đi xin sỏ ! Chốt hạ nam nhi thì ko nên đi mượn kiểu xin xỏ ntn ! Mượn thật trả thật ! Trên mmo 4 này chả tin đc ai đâu nên đừng mơ mượn .
Mối quan hệ mmo là tiền và tiền, hoặc tiền và trí óc nha thím :) À còn 1 cái nữa là tiền và quyền :p
Bác nói rất đúng, nhưng đâu phải lúc nào cũng thuận lợi hết đâu, lúc gặp khó khăn thì giúp đỡ nhau mà sống chứ, với lại đây là em mượn kiểu thoả thuận làm một cái gì đấy để hợp tác cùng có lợi chứ chả phải ngửa tay không ra mượn đâu, đôi lúc bác đọc xong mỗi tiêu đề rồi không hiểu nội dung tron content nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom