• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nhờ mọi người tư vấn giúp mình

gadafi

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Mình tính lập forum nho nhỏ post video và pics ăn download và linkbucks . mấy bác thấy vậy có khả quan không ?. Từ đó chưa có làm site bao giờ . Anh em tư vấn mua domain và host ở đâu hợp lí và giá cả vừa phải. Thanks all.

3X hay gì ? chưa làm site bao giờ mà làm forum hay có bug lắm

OK ,chổ mua host mình chưa có kinh nghiệm , nhờ mấy bác tư vấn . Thanks all

Bạn có pro SEO ko? ko thì ko cạnh tranh nổi đâu, chơi như trước kia cho đỡ tốn thời gian :D

mình củng biết chút ít thôi cậu .

Mình tính lập forum nho nhỏ post video và pics ăn download và linkbucks . mấy bác thấy vậy có khả quan không ?. Từ đó chưa có làm site bao giờ . Anh em tư vấn mua domain và host ở đâu hợp lí và giá cả vừa phải. Thanks all.
Có cố gắng là có khả quan cậu, domain và host thì chỗ nào cũng như nhau thôi, hàng công ty Việt nó đảm bảo , dễ suport nên mắc hơn, hàng nước ngoài rẻ mà khó support cau nhé!:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,025
171,075
Latest member
ctyluathongphuc

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom