• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ Mod vào giải quyết dùm vụ TrangEx scam tiền reback

Status
Not open for further replies.

quangky11

Hero
Reactions
335
MR
0.036
Bạn TrangEx lập topic tuyển ref site với tiêu đề là reback 100% nhưng khi mình đọc không có phần reback cụ thể sáng nay mới dep tiền vô thêm thì bạn ấy bảo chỉ có 60% vào topic coi lại thì bạn ấy mới chỉnh sửa ại và thêm vào phần đó như vậy bạn không chịu reback 100% như đã hứa nhờ mod vào xem và giải quyết dùm
đang có việc tối mình sẽ up hình ảnh lên cho mod và anh em vào xem nha
đây là topic của bạn ấy nè http://mmo4me.com/showthread.php?85312-YNE-giong-JSS-100-rua-PZ-sang-LR-phat-trien-manh-RCB-100

Topic chuẩn bị nóng lên đây. :binhsua119:

biết thế mà còn cứ lao đầu vào :)). Với lại ai chơi cũng phải có lời chứ
+

RCB lại 60% là được rồi! công người ta tìm site giới thiệu, công người ta post bài. Reff được có vài % cứ như là vài nghìn % vậy, các bạn dep giỏi lắm là 100$ reff ăn được nhiều lắm cũng được 5$ rcb lại 60% thì cũng hết 3$ rồi. Có chuyện muỗi thế mà cũng làm um xùm lên!

Last edited by a moderator:
RCB lại 60% là được rồi! công người ta tìm site giới thiệu, công người ta post bài. Reff được có vài % cứ như là vài nghìn % vậy. Có chuyện muỗi thế mà cũng làm um xùm lên!

- - - Updated - - -

RCB lại 60% là được rồi! công người ta tìm site giới thiệu, công người ta post bài. Reff được có vài % cứ như là vài nghìn % vậy, các bạn dep giỏi lắm là 100$ reff ăn được nhiều lắm cũng được 5$ rcb lại 60% thì cũng hết 3$ rồi. Có chuyện muỗi thế mà cũng làm um xùm lên!

ai clone đây ta..:binhsua51:

topic mình lập ra từ đầu có mức RCB là
RCB 100% nếu bạn đầu tư: 200 ->500
RCB 80% nếu bạn đầu tư: 100 ->200
RCB 60% nếu bạn đầu tư: 0 ->100

RCB 60% cho các lượt đầu tư sau.
(áp dụng cho tất cả thành viên cũ và mới ^^)
Sau khi bạn pm nói là RCB 100% để tránh nhầm lẫn cho các ref khác mình mới sửa thêm là
(các bạn đọc kĩ phần điều kiện RCB này nha)

Các bạn đã đọc qua topic của mình có thể làm chứng.

- - - Updated - - -

ai clone đây ta..:binhsua51:
bạn tạo tài khoản còn sau cả ngươi ta mà kêu người ta clone là sao :binhsua51:, đại gia PP đấy, đập toàn vài k ko cần rcb :binhsua50:

topic mình lập ra từ đầu có mức RCB là

Sau khi bạn pm nói là RCB 100% để tránh nhầm lẫn cho các ref khác mình mới sửa thêm là

Các bạn đã đọc qua topic của mình có thể làm chứng.

ếch đã vào rồi mod lấy cái cũ đối chiểu thử

nếu mà trc trangex nói rcb 100% mà cậu chụp dc cái topic đó thì trangex hãy rcb 100% giữ uy tín.khi rcb trừ phí rút đi là dc.
đã hữa thì phải thực hiện.còn nếu trc trangex đã nói rõ mà bạn k chú ý trong topic thì bạn phải chịu thôi

nếu mà trc trangex nói rcb 100% mà cậu chụp dc cái topic đó thì trangex hãy rcb 100% giữ uy tín.khi rcb trừ phí rút đi là dc.
đã hữa thì phải thực hiện.còn nếu trc trangex đã nói rõ mà bạn k chú ý trong topic thì bạn phải chịu thôi
haiz, mình RCB theo điều kiện dep của ref ngay khi lập topic mà, ai đã đọc qua topic mình thì xác nhận hộ mình cái :binhsua50:

haiz, mình RCB theo điều kiện dep của ref ngay khi lập topic mà, ai đã đọc qua topic mình thì xác nhận hộ mình cái :binhsua50:
Trước cũng trục trặc với bạn trangex này.Nhưng thực tế thế nào mình phải nói đúng

Có đọc qua topic tuyển ref của trang ex , đúng là phần RCB bạn đấy ghi rõ như vậy,có lẽ thớt chưa đọc kỹ

Đây là so sánh giữa phiên bản sửa đầu tiên và phiên bản sửa cuối cùng. Các bạn chú ý trong phần khung màu đỏ, những text được bôi đỏ là nguyên gốc. Không bôi màu là không có chỉnh sửa. Như vậy là bạn chủ topic chưa đọc kỹ topic.
Nếu các bạn không còn ý kiến gì sau 24h topic close được rồi!

4room dạo này toàn bới móc đấu đá nhau thôi. Chán vãi :m080:

Nói thật mấy ông ngồi ăn không đợi có site là nhảy vào đòi RB. Người ta có công tìm share lại giám dep tiền đi đầu. Phải cho người ta tý lãi. RB 100% xong rồi người ta ăn cám à. Họ chắc gì đã được đồng nào RCB từ Upline. Nói thì phải nghĩ chứ

Mọi việc chỉ là bạn chủ topic ko đọc kĩ chế độ rcb của mình thôi. Mod đã đưa bằng chứng chứng minh. Mọi việc kết thúc ở đây nha, cám ơn các bạn quan tâm ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom