Waiting for Answer Nhờ Mod và mọi người phán xét giúp.

Status
Not open for further replies.
QUÁ TRÌNH CHAT YAHOO TỪ ĐOẠN CPA ĐỒNG Ý MUA ACC KO CẦN MAIL GỐC, BAN ĐẦU ĐƯƠNG NHIÊN LÀ CPA YÊU CẦU FULL RỒI, NÊN ĐƯA CÁI PROOF BAN ĐẦU CÓ Ý NGHĨA GÌ, CÁC BẠN XEM THỜI GIAN ĐỂ XÁC ĐINH CÁI NÀO TRƯỚC NÀO NÀO SAU HÌNH CUẢ MÌNH VỚI THỚT

View attachment 50371 View attachment 50372 View attachment 50373 View attachment 50374 View attachment 50375 View attachment 50376 View attachment 50371 View attachment 50372 View attachment 50373 View attachment 50374 View attachment 50375 View attachment 50376
Đọc xong cái đoạn này thấy rõ ràng là chủ thớt ban đàu có nói full mail nhưng sau khi congdungdn nói mail không còn thì có yêu cầu full mail nữa đâu (chủ thớt cái này nói dối trắng trợn đó) ? Thứ hai là chả thấy cái đoạn congdungdn năn nỉ bán cái acc Maria ở đâu cả, chỉ là thoả thuận thôi. (Acc yeah Maria mua thì 20$ nếu không paid , 100$ nếu paid, chủ thớt cũng khôn gớm chứ đâu phải dạng vừa đâu :rolleyes:) . Vấn đề còn lại chỉ có cái phần skype nhái thì congdungdn lấy từ cpaload và log chat cũng thể hiện điều đó. Và vẫn giữ nguyên lập trường cũ , nếu không có thoả thuận 23/03 congdungdn phải đền 100% còn có thoả thuận thì congdungdn chỉ cần hổ trợ làm việc với cpaload :)

Các bác nếu có thiện chí làm cho ra "ngô, khoai sắn" để đạt được kết quả cuối cùng thì ra cafe, cùng ở ĐN cả mà đúng không? Vụ này Mod khó phân giải vì ai cũng có lý ít nhiều. Ở quán cafe nghe nhạc rồi bla bla tôi.... anh, anh ... tôi, vì.... nên từ đó sẽ ra ai sai? Sai ở đâu? rồi cùng giải quyết hợp lý. Ai nói ngang lòi ra ngay rồi đưa lên đây chưa muộn. Hai bác cứ chơi ở đây kéo dài loạn cm hết lên rồi.
- Hai ly cafe ko đáng bao nhiêu cùng ở ĐN và nếu có thiện chí thì tại sao ko ? :rolleyes:
- Ko mong muốn giang hồ, giang cơm này nọ nhéo_O

Mod ok vào vote em cái :D
ok thì ok thôi, chứ sợ gặp rồi ko kiềm được :D

Mình mới ko chịu nổi cậu thì có:
Thứ nhất: Ko kiện cáo là khi đó mình nhầm acc của mình với acc của cậu, cái acc mình báo là lỗi là acc của mình, ko phải của cậu, ko lẻ đi đem acc mình mua đi kiện cáo cậu
Thứ 2: Rõ ràng cậu chặn đth tối đó, chặn thì nó có cuộc gọi nhỡ bth chứ sao.
thứ 3: Cậu chuyện nghiệp và hình như chuẩn bị sẵn.
Thứ 4: Làm j có vụ acc này full acc kia ko full ở đây, do thấy cậu nói chuyện tội nghiệp quá nên mới trích thêm 25$ để lấy cái maria về làm, mà nói thật có dám làm đâu,
Thứ 5: 2 acc mua của cậu là 125$ phải ko nhỉ, thế mà bữa giwof cứ lầm là 120$, trúng còn lọn huống j con người, cậu thì lợi dụng mình nhầm cái acc mà chối bỏ trách nhiệm
ttao mệt với mày quá rồi.

Đọc xong cái đoạn này thấy rõ ràng là chủ thớt ban đàu có nói full mail nhưng sau khi congdungdn nói mail không còn thì có yêu cầu full mail nữa đâu (chủ thớt cái này nói dối trắng trợn đó) ? Thứ hai là chả thấy cái đoạn congdungdn năn nỉ bán cái acc Maria ở đâu cả, chỉ là thoả thuận thôi. (Acc yeah Maria mua thì 20$ nếu không paid , 100$ nếu paid, chủ thớt cũng khôn gớm chứ đâu phải dạng vừa đâu :rolleyes:) . Vấn đề còn lại chỉ có cái phần skype nhái thì congdungdn lấy từ cpaload và log chat cũng thể hiện điều đó. Và vẫn giữ nguyên lập trường cũ , nếu không có thoả thuận 23/03 congdungdn phải đền 100% còn có thoả thuận thì congdungdn chỉ cần hổ trợ làm việc với cpaload :)
Bạn này đã đọc và đã hiểu vấn đề, ai ko tin thì có thể đọc

Thêm cái nói dối thứ 6 : nói tao năn nỉ mày mua acc Maria

mày bảo mày mua acc rio full còn maria ko full nhưng ttực tế mày đồng ý mua 2 acc đó ko cần full chỉ cần sky, nói vậy mà đc hả
Và CPA đã đồng ý đổi 2 acc net cho mày nhưng mày lại đòi thêm cái mail gốc mà acc net cpa mail domail nên đâu có, thành nó mày lằng ằng với cpa, mày sợ làm ko đc nên kiếm cớ lấy tiền .
ui cậu chả biết j thì im để ngta nói cho nghe, nói nhiều ngta nói cậu nói dại đó cậu.
QUA NGÀY 1 THÁNG 4 2015 thì yeah không cho change infor acc nữa, nghĩa là mail đó mail gốc thì là để dùng lun, ko được change, muốn change phải pm AM và có lí do chính đang, tất nhiên AM sẽ vặn vẹo lòi hèm.
Mình bảo cpa đổi mail được cho mình thì mình lấy, và nó đã lặn lun từ ngày 23 tới jo có đổi cái nào đâu, ngay cả cái mình mua của nó

ui cậu chả biết j thì im để ngta nói cho nghe, nói nhiều ngta nói cậu nói dại đó cậu.
QUA NGÀY 1 THÁNG 4 2015 thì yeah không cho change infor acc nữa, nghĩa là mail đó mail gốc thì là để dùng lun, ko được change, muốn change phải pm AM và có lí do chính đang, tất nhiên AM sẽ vặn vẹo lòi hèm.
Mình bảo cpa đổi mail được cho mình thì mình lấy, và nó đã lặn lun từ ngày 23 tới jo có đổi cái nào đâu, ngay cả cái mình mua của nó
thằng nói dối như mày tao *** thèm nói chuyện.

Đọc vài trang thấy thím thớt "bỉ ổi quá" , nói dối để bôi xấu người khác, biến cái đúng của người ta thì cái sai =)) nói thật người ông còn thua mấy ông scamer, may mà bác congdung có yahoo proof.

Đọc vài trang thấy thím thớt "bỉ ổi quá" , nói dối để bôi xấu người khác, biến cái đúng của người ta thì cái sai =)) nói thật người ông còn thua mấy ông scamer, may mà bác congdung có yahoo proof.
xin lỗi mình ko biết cậu là ai, mình chả nói dối j cả, mình mua acc của ngta, ngta bán acc đẻo cho mình. mình có quyền đòi bảo hành chứ sao lại kêu bỉ ổi. còn mình làm j cậu bảo scammer?

xin lỗi mình ko biết cậu là ai, mình chả nói dối j cả, mình mua acc của ngta, ngta bán acc đẻo cho mình. mình có quyền đòi bảo hành chứ sao lại kêu bỉ ổi. còn mình làm j cậu bảo scammer?

Tự hiểu :) thím đánh lạc hướng người ta tài ghê, giống như thím vô tội,

Đọc xong cái đoạn này thấy rõ ràng là chủ thớt ban đàu có nói full mail nhưng sau khi congdungdn nói mail không còn thì có yêu cầu full mail nữa đâu (chủ thớt cái này nói dối trắng trợn đó) ? Thứ hai là chả thấy cái đoạn congdungdn năn nỉ bán cái acc Maria ở đâu cả, chỉ là thoả thuận thôi. (Acc yeah Maria mua thì 20$ nếu không paid , 100$ nếu paid, chủ thớt cũng khôn gớm chứ đâu phải dạng vừa đâu :rolleyes:) .:)

THÔI NHỜ MOD ĐÓNG TOPIC, VUI LÒNG ĐỌC KỸ VÀ ĐƯA RA PHÁN QUYẾT.

Tự hiểu :) thím đánh lạc hướng người ta tài ghê, giống như thím vô tội,
minh biết cậu là bạn của congdung. mình củng ko cần nói nhiều làm gì. Tiền mất củng mất rồi. post lên ai hiểu thì đề phòng, ai nghi ngờ thì cứ bỏ ngoài tai đi. Đến khi gặp trường hợp giôgns mình thì khi đó sẽ hiểu thôi.
Mod close topic và giải quyết được thì giải quyết giúp.

công nhận nhây

Contract admin net nói tao là chủ nhân acc net này và tao là người việt nam =)) Huề cả làng :D:D:D

Congdung . Thực chất là cậu bán hộ hay cậu mua của cpaload về thấy acc bị lỗi rồi mang đi bán rẻ lại?
Nếu cậu bán hộ thì cậu cũng phải chịu 1 phần trách nhiệm.(bỏ cái phần lãi của cậu trả cho người ta đi)
Nếu cậu mua về thấy acc bị lỗi rồi mang đi bán lại giá rẻ và giả vờ như ko biết thì cậu làm ăn không đàng hoàng đâu.
Nếu cậu làm bạn của Cpaload bán hộ ko lấy chênh lệch thì tội càng to. Vì 2 cậu là đồng đảng đi lừa khác.

offertapsu. Xác định là mất 120$ đó đi. Lúc mua đã ko giao kèo đc thì đến lúc bị bắt bẻ lại là chuyện bth. Dám làm dám chịu.(Cậu đã bị bẫy lời nói ngày 23/3 rồi)

cpaload. Từ đầu đến cuối bạn này là ko làm ăn nghiêm chỉnh. Đã bán hàng đểu thì phải có trách nhiệm nhận lại hàng và trả tiền lại cho người ta.
Cách bạn đang làm là mang 1 acc đểu khác để đổi lấy acc đểu mà đã bán cho người dùng. Đó là 1 hình thức lừa lọc. Thành phần thế này ko nên để lại trong forum @binh6699

Congdung . Thực chất là cậu bán hộ hay cậu mua của cpaload về thấy acc bị lỗi rồi mang đi bán rẻ lại?
Nếu cậu bán hộ thì cậu cũng phải chịu 1 phần trách nhiệm.(bỏ cái phần lãi của cậu trả cho người ta đi)
Nếu cậu mua về thấy acc bị lỗi rồi mang đi bán lại giá rẻ và giả vờ như ko biết thì cậu làm ăn không đàng hoàng đâu.
Nếu cậu làm bạn của Cpaload bán hộ ko lấy chênh lệch thì tội càng to. Vì 2 cậu là đồng đảng đi lừa khác.

offertapsu. Xác định là mất 120$ đó đi. Lúc mua đã ko giao kèo đc thì đến lúc bị bắt bẻ lại là chuyện bth. Dám làm dám chịu.(Cậu đã bị bẫy lời nói ngày 23/3 rồi)

cpaload. Từ đầu đến cuối bạn này là ko làm ăn nghiêm chỉnh. Đã bán hàng đểu thì phải có trách nhiệm nhận lại hàng và trả tiền lại cho người ta.
Cách bạn đang làm là mang 1 acc đểu khác để đổi lấy acc đểu mà đã bán cho người dùng. Đó là 1 hình thức lừa lọc. Thành phần thế này ko nên để lại trong forum @binh6699

Xin lỗi bạn nên đọc cái này để biết mìnhh có ăn lời hay ko và mình ko thích cái cẩu thả của người khác mà lại nói mình đi gánh. Và trên đây mình chỉ tranh luận 1 cách đúng sự thật ko có nói dối trắng trợn để bôi xấu người khác hoắc hại người khác ,có proof đoàng hoàng chứ ko fai đi vu không như ai đó.

ĐỀ MÌNH NÓI THÊM Ý NÀY NỮA CHO BẠN THẤY MÌNH KO ĂN CHÊNH LỆNH
- TẠI THỜI ĐIỂM THỚT MUA MÌNH CŨNG CÓ NHỜ CPA BÁN 2 ACC NET GIÚP MÌNH

- THỚT PM CPA THÌ CPA NÓI GIÁ RIO LÀ 120$ HAY GÌ ĐÓ MÌNH KO RÕ (THỚT CHỈ MUA 1 ACC RIO)

- VÀ THỚT CŨNG PM MÌNH MUA ACC VÀ MÌNH NÓI 100$

-
VÌ BẢN THÂN MÌNH KO BIẾT GÌ ACC NET VÀ CŨNG KO ĐC ĐƯA ĐC FULL THÔNG TIN NÊN MÌNH MỚI NÓI THỚT : THÔI ÔNG MUA TỪ CPA VỚI GIÁ ĐÓ ĐI, CÁI PHẦN CHÊNH LÊNH GIÁ CỦA TUI VỚI CPA TUI SẼ TRA LẠI CHO ÔNG. VÌ TUI KO KO BÍT GÌ VỀ NET NÊN BÁN CHO ÔNG THIÊU THÔNG TIN SAU NÀY CÓ VẤN ĐỀ GÌ THÌ ÔNG KIỆN TUI THÌ MỆT, ÔNG MUA TRỰC TIẾP CPA CÓ GÌ ÔNG VÀ CPA GIẢI QUYẾT

CÓ NGHĨA LÀ THỚT TRA CHO CPA 120$, VÀ CPA GỞI LẠI MÌNH 100$ (MÌNH BẢO CPA BÁN 100, ĂN LỜI BAO NHIÊU THÌ TÙY) VÀ MÌNH SẼ ĐƯA LẠI THỚT 20$ CHO THỚT KHỎI MẤT 20$.CÒN VỀ MÌNH THÌ CHỈ ĐC CÓ 80$, NHƯNG SAU ĐÓ THỚT BẢO THÔI MUA ÔNG CHO KHỎE.

@HKTEM
@
dipphong

CÁI NÀY THỚT VUI LÒNG XÁC NHẬN GIÚP

Vụ này mấy ông mod sao không vào dẹp luôn cho rồi, lùm xùm cả mấy ngày nay, nhớ là còn 1 cái topic nào về vụ này nữa thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week