Solved Nhờ hướng dẫn về việc rút tiền paypal về ATM

knicks

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hôm nọ em có rút thử tiền từ paypal về tài khoản viettinbank theo cách hướng dẫn trong này
http://www.vnpaypal.com/2010/07/them-tai-khoan-va-rut-tien-paypal-vao.html
Cái tên trong tài khoản em để đúng y như tên trong tài khoản,viết tiếng việt,có dấu hết.Nhưng trong giao dịch hay trên thẻ thì nó thường viết ko dấu,ko biết có phải như thế là sai ko.
Em rút từ hôm mùng 8/11,giờ trên paypal nó hiện trong phần history như này

Nhưng tiền em kiểm tra trong thẻ mãi vẫn ko thấy gì,vậy các bác cho em hỏi em có nên viết thử hỏi paypal xem tại sao tiền em ko về hay em làm sai bước nào,hay phải đợi thêm đến bao giờ nữa ko nhỉ ?

Em ko làm được thẻ visa nên em add bằng cách add bank viettinbank nhé các bác,em có tài khoản thẻ ATM ở đó

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
nếu t2,3 rút thì t5,t6 có $, các ngày khác sẽ sang tuần sau. Quá 1 tuần ko thấy j thì chắc chắn xịt. 1,2 tuần sau PP sẽ trả lại $ trong PP

bắt buộc phải là thẻ thanh toán quốc tế ví dụ : visa card, master card.. thẻ của chú ATM ko đựoc là đúng rồi
Thế hả bác ? Thế bao giờ nó mới chuyển lại tiền cho em thế nhỉ ? Từ hôm mùng 8 đến giờ 23 rồi vẫn chưa thấy tiền trả lại paypal :( Có khi nào nó thịt luôn ko ?

cnn1269

Banned
Reactions
109
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
bắt buộc phải là thẻ thanh toán quốc tế ví dụ : visa card, master card.. thẻ của chú ATM ko đựoc là đúng rồi
này thì phán bừa.
with bank liên quan j đến thẻ thanh toán quốc tế

hoangca

Senior
Reactions
123
MR
0.000
8/11 thì khả năng là xịt rồi
lưu ý là rút = thẻ atm thì phải nhập số tài khoản chứ không phải số thẻ
tài khoản của vietin là 711Axxxxxxx thì tiền mới về nhé

b0ydjk3

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Buồn cười.. =)) ATM rút được từ xưa xưa xưa rồi. điền Bank name, swift code, số tài khoản là rút được rồi bác ạ

Buồn cười.. =)) ATM rút được từ xưa xưa xưa rồi. điền Bank name, swift code, số tài khoản là rút được rồi bác ạ
oh vậy thì mềnh ko biết trước giờ toàn dùng visa với master tưởng atm ko rút đuoc. vậy sorry edit lai coment cái

8/11 thì khả năng là xịt rồi
lưu ý là rút = thẻ atm thì phải nhập số tài khoản chứ không phải số thẻ
tài khoản của vietin là 711Axxxxxxx thì tiền mới về nhé
Thế thì chắc em nhầm rồi,số tài khoản em tưởng chỉ là cái số sau 711A thôi,em ko điền 711A trong cái phần điền số tài khoản.Không biết bao giờ nó mới trả lại tiền nhỉ

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Thế thì chắc em nhầm rồi,số tài khoản em tưởng chỉ là cái số sau 711A thôi,em ko điền 711A trong cái phần điền số tài khoản.Không biết bao giờ nó mới trả lại tiền nhỉ
teo luôn, làm quá trong hệ thống của VTB
Đợi nó rf lại PP thôi mất ít $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week