• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Nhờ giúp đỡ về ip,thiết bị vào paypal

Nellcon

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em chỉ mới tham gia paypal.Em có xem những lưu ý khi dùng paypal như:
paypal không cho log vào từ nhiều thiết bị,ip,khác nước.Em có thể dùng fone,usb 3g,máy tính bảng ko? miễn sao là cố định.Như vậy đúng không? Em thường 3G cho tiện chứ không phải lúc nào cũng có wifi với dây.
nếu đăng nhập vào tài khoản khác phải dùng trình duyệt khác.Gần hết trình duyệt đều giống chrome.Vậy em dùng coccoc thay chrome được không các bác?

vào cái nào cũng được hết, chủ động cầm theo cái thẻ visa để nó có hỏi thì trả lời:D

cứ log tẹt đi, miễn k trùng cookies

ý là đăng nhập nhiều tài khoản trên 1 máy tính cũng được nhưng k được chung trình duyệt.
à vậy mà em nghĩ nó phân biệt usb 3g,lap,wifi và dây.Mà viettel có dcom chẳng giống 2 bác kia
Bác chắc chơi game.Em cũng hay chơi game bằng 3G

à vậy mà em nghĩ nó phân biệt usb 3g,lap,wifi và dây.Mà viettel có dcom chẳng giống 2 bác kia
Bác chắc chơi game.Em cũng hay chơi game bằng 3G
nếu có côokies sẵn rồi thì sử dụng wifi hay 3g vẫn vào bình thường, thiết bị lạ IP lạ trình duyệt lạ mới bị SM nhập cảrd number.

nếu có côokies sẵn rồi thì sử dụng wifi hay 3g vẫn vào bình thường, thiết bị lạ IP lạ trình duyệt lạ mới bị SM nhập cảrd number.
cookie sẵn? vậy là lúc tạo acc paypal bằng usb 3g thì phải log bằng usb 3g,dcom của viet thì log bằng dcom vt? Không được xài ccleaner xoá cookie của pp .Mua máy mới phải chụp hình number visa đúng không bác?
Em quên bên baokim,trustcard,smart cash thế nào bác? có yêu cầu như pp không

k trùng cookies là sao bác?
M login lung tung.lúc thì 3g lúc thì wifi.ip thay đổi liên tục.
Lúc thì lumia lúc thì ip.pc tùm lun bla hết.
Login thanh toán mua bán tẹt mà vẫn sống nhăn răng đây
Nếu nó mít thì thế nào cũng mít bạn ạ.Nhận tiền từ net (k biết sạch hay k) mà vẫn mít đây.

M login lung tung.lúc thì 3g lúc thì wifi.ip thay đổi liên tục.
Lúc thì lumia lúc thì ip.pc tùm lun bla hết.
Login thanh toán mua bán tẹt mà vẫn sống nhăn răng đây
Nếu nó mít thì thế nào cũng mít bạn ạ.Nhận tiền từ net (k biết sạch hay k) mà vẫn mít đây.
:confused: của bác độc hơn vn có viettel,viettel có dcom.Hơn cleaner xoá rác trình duyệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,905
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom