nhờ giúp đỡ khẩn cấp,mọi người vào giúp mình nhé,ai biết thì giúp

tinatinh

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Hiện là tớ có nghe nói có cách j đó làm tắt nguồn điện thoại di động và tớ đã làm đc,jo tớ nghe có cách làm cho lỗ phần mềm điện thoại di động,mà tớ ko biết có hay không,bác nào biết thì chỉ giúp tớ với nha,tớ hứa sẽ thank cho bạn ấy đúng 3 thank,chủ yếu là giúp tớ đi nhé,tớ nghĩ nhiều bạn cũng muốn biết lắm

Không hiểu gì luôn . Câu văn lủng củng quá .

oạch cái gì đây cách tắt nguồn hả. :binhsua168: bấm nút nguồn giữ vài giây. Lổi phần mềm :binhsua168: vô thư mục của nó xóa vài file đi là lổi

đại loại là bạn nào có tin nhắn chứa pm làm lỗi điện thoại di động thì up lên cho mình và cho anh em cùng biết.thank

ĐT gì ? Nokia dòng S40 hay S60v... của nokia ? nếu máy đen trắng thì có cách làm sập nguồn máy thôi

ĐT gì ? Nokia dòng S40 hay S60v... của nokia ? nếu máy đen trắng thì có cách làm sập nguồn máy thôi
sặp nguồn thì tớ làm đc,máy nokia trắng đen làm sặp nguồn thì dễ,nói chung bạn nào có cách soạn tin nhắn gửi tới điện thoại di động ngta mà nó lỗi phần mềm là ok,dt dòng j,loại j cũng đc,lỗi phần mềm khỏi xài luôn,đem tới tiệm mất 20k,kaka

à ý là cái trò send tn , ai nhận đc mở ra ==> tắt nguồn
Ý vậy đó hả

Trò đấy thì áp dụng với điện thoại xưa thôi bạn ơi. Giờ đại gia không à trò này ko tác dụng với mấy điện thoại ngày nay đặc biệt của mấy pro :binhsua146:

cho xin dong may doi cua no neu la va ban muon lam j vs no

Chỉ một tin nhắn mà làm lỗi phần mềm dt của người khác....:D Hãng nào mà bảo mật điện thoại kém thế thì ai thèm mua--> nó sập tiệm lâu rồi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week