• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nhờ cao thủ giúp Direct Admin

Nhờ cao thủ giúp Direct Admin

• Nhờ cao thủ giúp Direct Admin

Votes: 0 0.0%
  • Các bác giúp em với

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0

DaDuCu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em đang gặp vấn đề về Direct Admin, mong các bác chỉ em với ạ.

Em làm website bằng wp,dùng hosting và subdomain của hostingger để làm demo, giờ em vào file manager down file về và php my admin để down sql về. Bước này em đã làm xong.

Giờ em có 1 domain .com và 1 sever dùng bằng Direct Admin, em vướng mắc ngay lúc dùng sever, em login bình thường, vào Reseller Level rồi vào Manage Reseller Packages tạo Add Package sau đó em về lại Reseller Level Add New User phần này em tạo bình thường và đã được, nhưng ko thấy báo mail thông tin user em vừa tạo về, em vào domain.com:2222 mà login cái user vừa tạo thì ko được, các bác biết chỉ em với ạ.

Và khi em chuyển toàn bộ từ domain và host sang nhà mới thì em cần sửa gì ở file mình vừa down ở hostinger về không ạ.

Cảm ơn các bác nhiều ạ!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom