• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Nhờ cao nhân chỉ cách lead con Ali Express và Ipoll (android)

Gg đầy mà

bản blue nào cũng lead cả thui. cài lại blue thì lead đc con ali lần đầu, lần sau ko lead nữa dù đã đã restore data lúc mới cài blue:mad:
Sao dị thế nhỉ? mấy hôm trc còn lead ầm ầm, từ hôm qua tới giờ đúng là chỉ lead con đầu sau khi cài blu @@

Sao dị thế nhỉ? mấy hôm trc còn lead ầm ầm, từ hôm qua tới giờ đúng là chỉ lead con đầu sau khi cài blu @@
Dị gì đâu !! mấy con của Tàu + HK thường lưu 1 ID ẩn dấu ở vùng kín Blue ko cách nào xóa đc ngoài trừ cài full Blue hoặc copy data gốc !! 1 số con còn ếu cho uninstall nữa :(
Con COK cơ bản vẫn open lead .. nhưng tuỳ net thui !! :D

Dị gì đâu !! mấy con của Tàu + HK thường lưu 1 ID ẩn dấu ở vùng kín Blue ko cách nào xóa đc ngoài trừ cài full Blue hoặc copy data gốc !! 1 số con còn ếu cho uninstall nữa :(
Con COK cơ bản vẫn open lead .. nhưng tuỳ net thui !! :D
Có thằng bạn nó làm cho 1 admin dùng tool tinsoft thì nó bảo vẫn băm dc, mình nhờ nó lead hộ con xem sao thì k lead dc :eek:

con ali tạo acc, reg rồi add item bừa vào giỏ rồi out thôi, lead chậm 1 tẹo :D

con ali tạo acc, reg rồi add item bừa vào giỏ rồi out thôi, lead chậm 1 tẹo :D
Dùng cái tool j của bọn tinsoft ấy backup bs lại lúc mới cài xong là sạch sẽ ngay :D

Ở đây có bác nào làm offer trên mấy app ở dthoại android hay ios không nhận kẻ ngu muội này làm đệ tử với. Tool có mà chả biết dùng :(

Con Ali mở là lead. Có gì đâu mà mấy pác không lead thế nhỉ. Còn ipoll thì reg acc xong cũng lead :eek::eek::eek: . Đang dùng blue 0.9.6
Bác có thể chia sẻ thêm không, em đang dùng bản 0.9.30.4239. Đã inbox bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom