Nhờ cách mở tài khoản VCB

Tốt nhất là dùng tài khoản ngân hàng của người thân luôn, dùng Internet Banking là được, lỡ có vấn đề gì người thân trực tiếp ra ngân hàng.

Quan trọng là bên phía ngân hàng, chắc phải có người quen bên Ngân hàng mới làm thế được bạn ạ
uhm cậu :( để qua tết nhờ người thân gọi hỏi thử
nếu bank cậu dùng để làm ăn để tiền mình nghĩ tốt nhất bạn nên nhờ Người Thân của bạn làm nha đừng chơi ngu có ngày ôm hận đó
uhm. nhờ người thân chứ bạn :)

Có người quen thì chụp cmnd gửi nó làm là xong vì cái cmnd gốc và chủ sở hữu chỉ để nó check lúc đăng ký thôi. Nếu quen thì nó bỏ qua cho khoản đó :)
rất tiếc là ko có người quen làm VCB :confused:

ông trên nói là nếu cầm cmnd bác đi làm thì khi làm xong người làm hộ ký và khi bác đi lấy thẻ bác phải ký y như vậy thì mới được, nhưng bác nhờ, nếu có anh chị em hay ba mẹ ở VN thì kêu ba mẹ làm hộ bằng CMND của ba mẹ hay anh chị là được đơn giản mà, còn nếu giàu có nữa bay về VN làm rồi bay qua lại

ông trên nói là nếu cầm cmnd bác đi làm thì khi làm xong người làm hộ ký và khi bác đi lấy thẻ bác phải ký y như vậy thì mới được, nhưng bác nhờ, nếu có anh chị em hay ba mẹ ở VN thì kêu ba mẹ làm hộ bằng CMND của ba mẹ hay anh chị là được đơn giản mà, còn nếu giàu có nữa bay về VN làm rồi bay qua lại
anh mình thì có đó, nhưng mắc công khi giao dịch tiền phải gọi ổng nữa, chứ ko cần chj hỏi cho mệt :p:cool:

anh mình thì có đó, nhưng mắc công khi giao dịch tiền phải gọi ổng nữa, chứ ko cần chj hỏi cho mệt :p:cool:
bạn gd kệ bạn sao phải gọi ổng làm gì, ổng làm xong thẻ kêu ổng đọc stk và internet bank cho bạn là được

bạn gd kệ bạn sao phải gọi ổng làm gì, ổng làm xong thẻ kêu ổng đọc stk và internet bank cho bạn là được
thì khi giao dịch phải dùng có số điện thoại để xác nhận chứ bạn.

chắc phải nhờ người thân giúp đỡ rồi nhưng tin tưởng được ah chứ bank làm ăn cẩn thận tý cho tốt;)

thì khi giao dịch phải dùng có số điện thoại để xác nhận chứ bạn.
Vietombank có app trên android, tạo code xác minh giao dịch ( số điện thoại chỉ dùng 1 lần để xác minh cài app)

Không có CMT thì chịu rồi B

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,614
Latest member
sennheisertws4

Most viewed of week

Most viewed of week

Back