Nhờ các thánh tư vấn về bệnh của em

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype
Không nghĩ ngợi không tham vọng nữa là bệnh sẽ khỏi.Bạn nên ít online máy tính hơn và dành nhiều thời gian ra bên ngoài giao lưu,tập thể dục hay về quê nghỉ ngơi...Mình cũng có tg ham hố công việc nhưng h chỉnh lại được rùi.Nên cân bằng tất cả cuộc sống thấy thoải mái hơn.

Reactions
225
MR
0.000
Không nghĩ ngợi không tham vọng nữa là bệnh sẽ khỏi.Bạn nên ít online máy tính hơn và dành nhiều thời gian ra bên ngoài giao lưu,tập thể dục hay về quê nghỉ ngơi...Mình cũng có tg ham hố công việc nhưng h chỉnh lại được rùi.Nên cân bằng tất cả cuộc sống thấy thoải mái hơn.
N

Nói như vậy cũng không đúng... Mình thử so sánh về thời gian làm việc của người Nhật và ta nhé

Việt Nam : làm việc 8 tiếng 1 ngày : trong đó có duyệt facebook , yahoo , xem tin tức , là hết 1 tiếng rồi , còn vệ sinh ăn uống là hết 1 tiếng rôi
Nhật bản thì sao : làm việc liên tục không nghỉ 18tieng 1 ngày , nghỉ ngơi vào các ngày lễ . Mình nghĩ bạn ko có bệnh . bạn đang sống đúng với bản chất của người Nhật cần cù siêng năng quý trọng thời gian. Cố gắng phát huy nhé bạn

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001
:binhsua04:bênh này có lây ko - nếu có thì lây cho ta một ít - chứ bệnh làm biếng nó giai đoạn cuối rồi

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
Nghiêm túc nhé, éo chém đâu. Mình bị mắc 1 căn bệnh khác người, là tiết kiệm thời gian 1 cách cực đoan mặc dù mình ko thiếu thời gian, chả biết tả sao nữa.
Ví dụ: 1 ngày mình tự lên lịch là relax 2 tiếng, trưa 1 tiếng, tối 1 tiếng, mình hay tranh thủ thời gian relax làm thời gian ăn cơm luôn cho đỡ tốn thời gian, tranh thủ trong lúc tắm thì súc miệng luôn, hay tranh thủ lúc treo máy làm cái gì đó mới đi wc, rồi đi nhậu với bạn bè lại tranh thủ lấy đt ra xóa mail rác... đại loại vậy. Chiều hướng bệnh càng ngày càng tăng. Ko biết bệnh này chữa dc ko, lâu lâu cứ thấy cực đoan thế éo nào ấy..Các thánh có cách nào hay ko?

pác Tũt bổi tối rè lát với pác gái 1 tiếng hả ;)) hihi :))

nhocvipisme

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
bệnh này chữa dễ
bác đưa em cái laptop là hết bệnh ah

đưa hết latop nha không chừa cái nào là hết bênh
trong lúc đó bác đi chơi với vợ bác là hết chứ có gì đâu
bênh này tốt nhưng phát huy quá là khùng đó :D

Announcements