Nhờ các thánh tư vấn về bệnh của em

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
bác giống em vl.
2 ngày 8 tiếng gõ captcha, 8 tiếng học + đọc sách về CNTN + tiếng anh , 2 tiếng relax + tắm rửa + ăn uống + tập gym tại nhà + 6 tiếng đi ngủ (tối sáng 5 tiếng, tối 1 tiếng)

Đếu có thời gian nghỉ ngơi nữa các bác ạ :))

Nếu ngồi xem tivi hay làm gì khác em thấy nó có sao sao á, mặc dù vẫn lướt face, chém gió trên forum tốn thời gian vô ích :(

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
- Du lịch 1 tuần đâu đó bỏ dt lap ở nhà đừng đem theo tận thưởng 1 tuần thử xem :D
Tháng 4 vừa mình đi du lịch kết hợp công tác Đà Lạt những 2 lần, 1 đầu tháng 1 cuối tháng để thử chữa thới quen này theo lời bà chị nói cũng y chang bạn nói mà về thì mèo vẫn hoàn mèo. Thói quen này nhìn sơ thì thấy nó khá tốt vì làm việc đạt năng xuất, nhưng ai dính nặng thì sẽ biết, nhiều khi khó chịu với chính mình luôn đó chứ ko giỡn.

Tháng 4 vừa mình đi du lịch kết hợp công tác Đà Lạt những 2 lần, 1 đầu tháng 1 cuối tháng để thử chữa thới quen này theo lời bà chị nói cũng y chang bạn nói mà về thì mèo vẫn hoàn mèo. Thói quen này nhìn sơ thì thấy nó khá tốt vì làm việc đạt năng xuất, nhưng ai dính nặng thì sẽ biết, nhiều khi khó chịu với chính mình luôn đó chứ ko giỡn.

Vâng, 30/4,1/5 e du lịch ra đảo 2 hôm thôi, nơi hoang vu hẻo lảnh sóng đt còn chập chờn, nhưng e cũng ko quên vác em lap đi theo với cái dcom 3G, chả hiểu tại sao cứ tự nhiên vác đi thôi. Buổi tối, đốt lửa trại với hội bạn xong lúc chúng nó đi giao lưu với các hội khác thì mình bê lap ra võng nằm, bọn nó ngủ trưa lấy sức đi về mình nằm 5 phút trằn trọc rồi cũng lại ôm lap ra ngồi tự kỉ, bệnh chắc cũng giống bác cmnr rồi.
:binhsua46:

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype

Người thì quá chăm kẻ thì quá lười :))

rainbow

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Nhìn tướng bác là biết rùi! Bác tranh thủ đi làm tý thể hình đi. Khỏe người - Ăn nhiều - Ngủ tốt - Gái cũng khỏe nữa :binhsua37:

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
theo mình thì bệnh này ko thể chữa bằng tiền đc, mà bằng rất nhiều tiền
có nhiều tiền rồi thì khói phải làm gì cho mệt, chỉ lo ăn chơi :))

xmenvns

Junior
Reactions
90
MR
0.009
Bệnh này nặng rùi..cách điều trị thì có 2cách. Cách 1 điều trị tạm thời thì như mọi ng kê đơn đấy :D cách 2 là điều trị lâu dài (khỏi tận gốc) là lấy vợ haha về nhà vợ sai vặt full time luôn đến lúc có con thi... Thử sẽ biết hix

Reactions
583
MR
0.539
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Nghiêm túc nhé, éo chém đâu. Mình bị mắc 1 căn bệnh khác người, là tiết kiệm thời gian 1 cách cực đoan mặc dù mình ko thiếu thời gian, chả biết tả sao nữa.
Ví dụ: 1 ngày mình tự lên lịch là relax 2 tiếng, trưa 1 tiếng, tối 1 tiếng, mình hay tranh thủ thời gian relax làm thời gian ăn cơm luôn cho đỡ tốn thời gian, tranh thủ trong lúc tắm thì súc miệng luôn, hay tranh thủ lúc treo máy làm cái gì đó mới đi wc, rồi đi nhậu với bạn bè lại tranh thủ lấy đt ra xóa mail rác... đại loại vậy. Chiều hướng bệnh càng ngày càng tăng. Ko biết bệnh này chữa dc ko, lâu lâu cứ thấy cực đoan thế éo nào ấy..Các thánh có cách nào hay ko?
cái này em mong như bác mà chả được

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nhà giàu tham việc thôi :). cái này hoàn toàn thay đổi được. cắt nét, cắt 3G 1 tuần xem bệnh có giảm không :S:S

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tớ đấy là ưu điểm của cậu đấy chứ, bệnh gì ở đây. Tiết kiệm thời gian của bản thân, chính là nguồn tài nguyên quí báu của cậu..

Nhưng có những lúc hãy dành ít thời gian ngồi bên máy tính, rủ gấu đi chơi..... Hay đại loại làm cái gì đó.

Theo ý kiến của tớ thì..... Cậu nên phát huy "bệnh" đó nhiều hơn nữa :D. Một khi công việc của bản thân làm xong, thì thời gian còn lại sống cho bạn bè, sống cho những người xung quanh. Đặt biệt là Gấu của cậu :).

Like cho cái bệnh tuyệt vời này !!

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
bệnh gì lạ vậy, mình nghỉ đó là thói quen thui,
cung~ như mình nek, ngủ dậy chưa oánh răng rửa mặt là click nút power của cpu rùi, rửa mặt xong là bắt đầu lun, quên cmn buổi ăn sáng lun :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,807
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week