• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ các Pro PP tư vấn cho em phát ạ...!

Dollars

Junior
Reactions
82
MR
0.003
Insuree Balance
0
Tình hình là em bị hít quả " Vòi Rồng " của bão Paypal, và tan nhà nát cửa hết rồi ạ ò,Ó
Giờ em làm lại acc mới mà trùng info là hẹo luôn cái acc mới, nên nhờ pro tư vấn em phát xem em làm như này có ổn không ạ :)
Thì cái thẻ visa em ver với PP trước bị dính luôn ở acc PP cũ ( bị limit ) nên giờ k dùng đc thẻ đó,... giờ em nghĩ làm cái thẻ phụ rồi ver lại với acc PP mới, với 1 info mới, k biết có qua được bão không ạ ò,Ó...
Nôm na thì info + số thẻ của thẻ phụ khác với thẻ chính, chỉ chung một cái là khoản tiền trong thẻ thôi ạ :)
Không biết các pro thấy sao về giải pháp này ò,Ó...
- Ps: Tất nhiên là làm thẻ phụ = info 1 người khác ạ :)...

Up cho Pro vào ạ

thẻ nào ver cũng đc cẩn thận là cái pc thôi clear sạch cookies linh tinh trc khi đăng kí cái mới. Cùng 1 pc mà cái paypal trc limit vào tạo cái mới dễ đi bụi lắm

thẻ nào ver cũng đc cẩn thận là cái pc thôi clear sạch cookies linh tinh trc khi đăng kí cái mới. Cùng 1 pc mà cái paypal trc limit vào tạo cái mới dễ đi bụi lắm
chắc không bác ò,Ó .. .:(
Thế thì giải pháp là ra quán đăng kí mới cho lành, dùng luôn cái info cũ là Ok rồi ò,Ó ... :(...

bạn cài 1 cái máy ảo nhé . xong mua 1 cái thẻ sim 3g thế là log vào đăng ký info tên bữa limit cũng được nhưng phải khác

chắc không bác ò,Ó .. .:(
Thế thì giải pháp là ra quán đăng kí mới cho lành, dùng luôn cái info cũ là Ok rồi ò,Ó ... :(...
Nguyên tắc tạo paypal pc mới ko trùng bất cứ cái gì với pc cũ. Đơn giản nhất là tạo máy ảo

Nguyên tắc tạo paypal pc mới ko trùng bất cứ cái gì với pc cũ. Đơn giản nhất là tạo máy ảo

Bro cho mình hỏi chút
Em có acc PP đăng ký ngoài tiệm , giờ mình login vô máy ảo có bị ko bro ? Rest modem lại hả bro ?

Bro cho mình hỏi chút
Em có acc PP đăng ký ngoài tiệm , giờ mình login vô máy ảo có bị ko bro ? Rest modem lại hả bro ?
Login bình thường nhưng ko giao dịch trong vài ngày lấy cookie đã. Chứ login khác pc mà vào giao dịch cái là đi bụi ngay

Login bình thường nhưng ko giao dịch trong vài ngày lấy cookie đã. Chứ login khác pc mà vào giao dịch cái là đi bụi ngay

Nghĩa là lấy cookie trước à ? Không giao dịch gì hết đúng ko bro ?
Vì lâu rồi ko login acc đó ... :-ss

Nghĩa là lấy cookie trước à ? Không giao dịch gì hết đúng ko bro ?
Vì lâu rồi ko login acc đó ... :-ss
Lâu rồi thì cứ vô tư thôi. Paypal có 2 cái tối kị là trùng IP, với lại login khác PC mà giao dịch liền

Lâu rồi thì cứ vô tư thôi. Paypal có 2 cái tối kị là trùng IP, với lại login khác PC mà giao dịch liền

Thank bro nhiều :D

bạn cài 1 cái máy ảo nhé . xong mua 1 cái thẻ sim 3g thế là log vào đăng ký info tên bữa limit cũng được nhưng phải khác
" cũng được nhưng phải khác " khó hiểu ò,Ó

Ô đệch, 2 cái acc PP của mình, trung IP, trùng info ò,Ó. :(
Thế là hẹo luôn 2 cái :(

" cũng được nhưng phải khác " khó hiểu ò,Ó

Đc nhé . Add sai tý , zipcode sai tý . Cùng lắm mua bản scan rồi đêm cho bọn nó .

Đc nhé . Add sai tý , zipcode sai tý . Cùng lắm mua bản scan rồi đêm cho bọn nó .
à trùng tên nhưng khác địa chỉ là được hả :v :v... sai zipcode thì nó k phân tích được IP để xác định nơi đăng kí à bạn :v :v...

à trùng tên nhưng khác địa chỉ là được hả :v :v... sai zipcode thì nó k phân tích được IP để xác định nơi đăng kí à bạn :v :v...

Không
Hồi trước cậu đăng ký First name : A , Last name : Trần Văn --> Cậu reg lại là First name : Văn A , Last : Trần . Đại khái là thế

mình lập cái mới chỉ đổi ip, cookie . vẫn máy đấy, thông tin thì y như cũ , đổi mỗi cái tên. trước là A B C, giờ là A BC. nhận 40$ rồi mà chưa thấy j hết

fake address mà nó bắt up proof address thì sao mấy bro nhỉ :confused:

Không
Hồi trước cậu đăng ký First name : A , Last name : Trần Văn --> Cậu reg lại là First name : Văn A , Last : Trần . Đại khái là thế
Nhưng khi mình ver thì info trên thẻ làm sao khác được ò,Ó :(....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom