Ask Nhờ các bác giúp về Picoworker

Cuongmmo11

Junior
Reactions
22
MR
0.995
Chào các bác, dạo gần đây e có theo dõi diễn đàn, cũng tập tành chơi MMO. Hiện e đang làm thử cái picoworker.
Em làm được 60 task mà nó thanh toán dc 25 task, h nó không cho nộp nữa, nó báo " your temporary success rate is too low"
Vậy là h nó k chó làm tiếp à các bác. có xử lý được không ạ.
lần đầu post bài mong các bác giúp đỡ. e cảm ơn

làm SEO là chính thôi b, có mấy task Youtube với discord tầm 10h sáng với 6h tối khá nhiều, chắc cũng được 2-2,5$, dạo này cũng ko có mấy task Autopay mail cũng buồn, task đọc mail thì vào ông Jake Phillip ko kết nối được, nói chung là Pico chắc sắp nát
chắc do bên cần quảng cáo k nhận đc hiệu quả từ nó nên cũng nát dần, riết k biết làm gi haiz

Upvote 0
Mình chủ yếu làm Reddit nhưng khoảng 2 tháng nay theo sự sụp đổ của tiền số thì Reddit chỉ còn có ông awrx post 18+. Cái task đọc mail nếu lấy code 4 số không được cứ điền 2022 vẫn trả tiền

Upvote 0
Ghi rành rành ngày tạo mà bác hỏi câu chán chả buồn nói:rolleyes:
Tóm gọn lại thế này:
Nhiệm vụ nhiều nhất là visit maketting thì mất khoảng 3' cho một nhiệm vụ nó trả 0.03usd
Nhiệm vụ làm nhanh nhất và nhiều là Reddit mất khoảng 30s để làm
Vậy nên nếu có nhiều thiết bị thì làm Reddit sẽ nhanh kiếm hơn
Nó có hạn chế 75% thành công mới được làm tiếp nên newbie sẽ không làm được nhiều và nhanh nản
Khoảng thời gian đầu bạn sẽ mất khoảng 15 ngày để làm được 5usd đầu tiên, khi đã đạt được khoảng 700 nhiệm vụ thì lúc đó ngày 5usd là khả thi
Lúc đầu chưa quen thấy hơi rối, nhưng khi quen rồi thì cứ auto click thôi
nv Seo em làm toàn 2p xong :V em mở có 2tab nó vẫn paid bác ạ

Upvote 0
nv Seo em làm toàn 2p xong :V em mở có 2tab nó vẫn paid bác ạ
2 phút là lâu đấy. task dễ thì 2 phút phải đc 3 task SEO

Upvote 0
chắc do bên cần quảng cáo k nhận đc hiệu quả từ nó nên cũng nát dần, riết k biết làm gi haiz
Do giao task 1000 người thì có khoảng 200 ng làm hẳn hoi còn đâu toàn cheat. Nên họ bỏ

Upvote 0
vậy à :v thế để em tăng tốc, e sợ làm gian lận quá nó ko paid
Cứ làm nhiều là biết những employer nào dễ tính, task đơn giản, tỉ lệ Satisfied cao hoặc not rated cao thì làm. né những thằng bắt lấy code và có tỉ lệ Not Satisfied cao . Thường Not Satisfied dưới 0.5% là ok

Upvote 1
Cứ làm nhiều là biết những employer nào dễ tính, task đơn giản, tỉ lệ Satisfied cao hoặc not rated cao thì làm. né những thằng bắt lấy code và có tỉ lệ Not Satisfied cao . Thường Not Satisfied dưới 0.5% là ok
tks bác ạ

Upvote 0
bác ơi, tạo reddit thì bác mở profile trình duyệt mới xong rồi tạo nha, em mới test 5acc 3 ngày ko die nè
Do bây giờ coin xuống nên ít nhiệm vụ upvote thôi. Trước đây ngày làm vài chục cái Reddit nó khác bây giờ làm có vài 3 cái. Acc Reddit của t giờ cũng toàn hơn chục ngày

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back