Ask Nhờ các bác giúp về Picoworker

Cuongmmo11

Junior
Reactions
22
MR
0.995
Chào các bác, dạo gần đây e có theo dõi diễn đàn, cũng tập tành chơi MMO. Hiện e đang làm thử cái picoworker.
Em làm được 60 task mà nó thanh toán dc 25 task, h nó không cho nộp nữa, nó báo " your temporary success rate is too low"
Vậy là h nó k chó làm tiếp à các bác. có xử lý được không ạ.
lần đầu post bài mong các bác giúp đỡ. e cảm ơn

Đây nhé , acc 1 tạo ngày 5/10/2021
Acc 2 ngày 8/12/2021
Chủ yếu chỉ làm Reddit
Tạo tài khoản Reddit không cần verify e-mail nhé, gmail, yahoo, Hotmail thoải mái
Ngày nào nó cũng band nên không cần verify để vài ngày lại xài lại mail cũ đk.

Attachments

92.1 KB · Views: 177
    96.7 KB · Views: 183
Upvote 0
cảm ơn bác, cho e hỏi là đợi thêm bao lâu cái success rate mới lên 76 nhỉ của e hiện h có 42%:(
Làm task 1 day rate thôi thì chỉ phải đợi tối đa 24h , lúc đầu chịu khó vậy với gặp đc task auto Pay thì cày nhanh thôi như Readmail chẳng hạn!

Upvote 0
bác có làm site này ko. ko rõ thu nhập ổn ko bác?
Chịu khó kiếm thêm chút thôi bạn theo dõi topic mình nhé, cái này chăm cày rồi quen tay thôi, rảnh cày thôi

Upvote 0
Đây nhé , acc 1 tạo ngày 5/10/2021
Acc 2 ngày 8/12/2021
Chủ yếu chỉ làm Reddit
Tạo tài khoản Reddit không cần verify e-mail nhé, gmail, yahoo, Hotmail thoải mái
Ngày nào nó cũng band nên không cần verify để vài ngày lại xài lại mail cũ đk.
nhìn hấp dẫn thế bác ơi, 2 acc đó làm bao lâu mới được v thế bác

Upvote 0
nhìn hấp dẫn thế bác ơi, 2 acc đó làm bao lâu mới được v thế bác
Ghi rành rành ngày tạo mà bác hỏi câu chán chả buồn nói:rolleyes:
Tóm gọn lại thế này:
Nhiệm vụ nhiều nhất là visit maketting thì mất khoảng 3' cho một nhiệm vụ nó trả 0.03usd
Nhiệm vụ làm nhanh nhất và nhiều là Reddit mất khoảng 30s để làm
Vậy nên nếu có nhiều thiết bị thì làm Reddit sẽ nhanh kiếm hơn
Nó có hạn chế 75% thành công mới được làm tiếp nên newbie sẽ không làm được nhiều và nhanh nản
Khoảng thời gian đầu bạn sẽ mất khoảng 15 ngày để làm được 5usd đầu tiên, khi đã đạt được khoảng 700 nhiệm vụ thì lúc đó ngày 5usd là khả thi
Lúc đầu chưa quen thấy hơi rối, nhưng khi quen rồi thì cứ auto click thôi

Upvote 0
à uh, cảm ơn bác. mà sao reddit nố ban ghê thế nhỉ:(
Vì vi phạm nguyên tắc của nó thôi. Mình vote để kiếm tiền, nó cấm vote liên tục. Tuy nhiên pico và người thuê upvote biết điều đó nên không vấn đề gì cả. Bản thân người thuê upvote vẫn bị band như thường.

Upvote 0
Ghi rành rành ngày tạo mà bác hỏi câu chán chả buồn nói:rolleyes:
Tóm gọn lại thế này:
Nhiệm vụ nhiều nhất là visit maketting thì mất khoảng 3' cho một nhiệm vụ nó trả 0.03usd
Nhiệm vụ làm nhanh nhất và nhiều là Reddit mất khoảng 30s để làm
Vậy nên nếu có nhiều thiết bị thì làm Reddit sẽ nhanh kiếm hơn
Nó có hạn chế 75% thành công mới được làm tiếp nên newbie sẽ không làm được nhiều và nhanh nản
Khoảng thời gian đầu bạn sẽ mất khoảng 15 ngày để làm được 5usd đầu tiên, khi đã đạt được khoảng 700 nhiệm vụ thì lúc đó ngày 5usd là khả thi
Lúc đầu chưa quen thấy hơi rối, nhưng khi quen rồi thì cứ auto click thôi
thanks bác đã chia sẽ và thông cái não jav của e.:D

Upvote 0
Pico ăn cái report của employer đâm ra bị admin gửi ticket, làm 3p/task giờ chán quá, chắc bỏ pico tìm hướng khác, tháng trước đang làm 8$/day ngon lành

Upvote 0
Pico ăn cái report của employer đâm ra bị admin gửi ticket, làm 3p/task giờ chán quá, chắc bỏ pico tìm hướng khác, tháng trước đang làm 8$/day ngon lành
bác cày cả mấy cái signup vs offer trên đó à, e toàn cày seo, trec có tý reddit mà ngày toàn 1 ,2$ lèo tèo, chắc do mình lười. h 3p mới làm dc 1 tast thì oác nhỉ

Upvote 0
bác cày cả mấy cái signup vs offer trên đó à, e toàn cày seo, trec có tý reddit mà ngày toàn 1 ,2$ lèo tèo, chắc do mình lười. h 3p mới làm dc 1 tast thì oác nhỉ
làm SEO là chính thôi b, có mấy task Youtube với discord tầm 10h sáng với 6h tối khá nhiều, chắc cũng được 2-2,5$, dạo này cũng ko có mấy task Autopay mail cũng buồn, task đọc mail thì vào ông Jake Phillip ko kết nối được, nói chung là Pico chắc sắp nát

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back