Nhờ anh chị em MMO giúp 1 tay ...

Mình click cho cậu rồi á, trang nớ là trang game hả? Có chơi được hem? Có mần được tiền hem?:D:D:D

Mình click cho cậu rồi á, trang nớ là trang game hả? Có chơi được hem? Có mần được tiền hem?:D:D:D
Trang này lâu rồi , vẫn pay bình thường nhưng có điều chơi thì phải có kế hoạch lâu dài :D . Mun rút được của nó phải đầu tư or là xem quảng cáo

Trang này lâu rồi , vẫn pay bình thường nhưng có điều chơi thì phải có kế hoạch lâu dài :D . Mun rút được của nó phải đầu tư or là xem quảng cáo
nó có đòi capcha ko vậy?có ăn ngon k vậy?nó tính bao nhiêu click/1 $ vậy bạn :D

nó có đòi capcha ko vậy?có ăn ngon k vậy?nó tính bao nhiêu click/1 $ vậy bạn :D
không đòi hỏi gì cả . Chỉ yêu cầu click vào với 1 IP ko trùng lập . 0.01 RUB /1 click và min rút là 500 RUB :D

^_^ chủ yếu tại tớ chơi site này đang theo nó ( chỉ chơi chùa thôi , nên cũng rãnh theo luôn cái ref của nó luôn khi nào đủ thì đủ thôi ^_^ )
cho mình xin site xem phát xem nao cậu?mà nó có pay ko hay đủ min nó scam phát thì ăn đủ :D

cho mình xin site xem phát xem nao cậu?mà nó có pay ko hay đủ min nó scam phát thì ăn đủ :D
cái 500 RUB thì này đang test ^_^ nên chưa bik có pay hay ko còn nếu chơi game của nó thì vẫn pay bình thường , Link ở trang 1 đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom