• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ anh chị em MMO giúp 1 tay ...

đã click hộ, cho hun cái coi nà :*

click được 0.01 RUB thôi bạn và 500 RUB mới rút dc :D 50k click
Ko đáng 60rub mới đc 1$. Tính ra ko đủ tiền internet :D

Ko đáng 60rub mới đc 1$. Tính ra ko đủ tiền internet :D
hì cái này chủ yếu nhờ anh chị em cả thôi mà :D . Tạị nó yêu cầu cũng dễ chỉ việc click vào rồi thôi ko cần phải click thêm bất kỳ gì ở site của nó nữa á ^_^

bỏ vào site surf được ko nhỉ :D
được hết miễn là có ng click , tất cả các trang mạng xã hộiđều được nó chỉ yêu cầu click vào load xong web là dc :D. Mà bỏ vào surf thì phải tính chi tiết mới có lời á :D

Như tit em mong máy anh chị em trong MMO giúp em 1 tí nếu ai đó đi ngang qua đây thì cho em xin 1 click vào link này .
http://super-birds.com/?i=147553
Cám ơn mọi người trước
Sao nhớ cái thời click 1000 cái được 1$ vậy nhỉ, cho bạn 1 click rồi đó, kiếm 1 triệu click thì được 5000$ nào.

cho nó vào auto bạn ak,xong kê gối cao nằm ngủ giấc :D
Mình làm được 1 chút là nó lại ko nhận click ko hiểu sao nữa :D . vì mới mò mấy cái fake này có lúc fake cũng ko thành công ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom