Solved Nhờ ADMIN và các Mod vào giấp.

mauson97

Junior
Reactions
24
MR
0.002
tình hình nãy em có vào gmail thì nhận được thư thông báo từ diễn đàn. thông báo về một cuộc giao dịch BTC giữa ních MAUSON97 (là ních của mình, nhưng bị ai đó vào) và 1 Trial Mod@duongchuot .

thật sự là mình ko biết gì hết về việc này. và khá bất ngờ là từ lúc tham gia MMO đến giờ, mình chưa bao giờ thực hiện giao dịch quá 300k. vậy mà mình thấy ở đấy ghi những 2 triệu 100k .

mình đã liên lạc theo số Trial Mod để lại nhưng vẫn chưa thấy phản hồi gì.
Mong admin và các Mod cùng nhau thao luận về tình trạng HACK để đưa ra cách cách bảo mật tốt hơn cho web.

Đây là ảnh chụp màn hình điện thoại của mình về cuộc nói chuyện:

wp_ss_20150828_0001.jpg wp_ss_20150828_0002.jpg wp_ss_20150828_0003.jpg

giờ mình mới có thời gian ol

Upvote 0
Bác nào giải quyêt tranh chấp giúp em với. Thằng bạn chuyển vào 30$ lại mất tiếp với nó r !

Upvote 0
bạn cậu bị nó scam 30$ à. ko refund được hả cậu
:D mình refund lại 2tr1 cho @datbarca rồi đó. đâu có bị scam. tranh chấp thu thì ko mất j, tranh chấp thắng thì lời mà

Upvote 0
TK bạn bảo mật không tốt có thể đã bị hacker dò pass rồi
Nhưng check ip login của hacker thì hok trùng với ai trên 4 rum cả khả năng nó fake IP trước khi làm rồi

Nó mà chuẩn bị rồi. change ip cái xong. đâu check ip được nữa.

Upvote 0
Lưu ý bác nào vào nhầm mmo4me......NET thì cẩn thận đổi pass nhé. Và lưu ý không vào google search về MMO4ME, tất cả đều chuyển về ...NET. Mình đã từng nói nhiều về vấn đề này rồi. Mong @Shin xem xét cách nào hạn chế cho mem vào site clone.

Upvote 0
Lưu ý bác nào vào nhầm mmo4me......NET thì cẩn thận đổi pass nhé. Và lưu ý không vào google search về MMO4ME, tất cả đều chuyển về ...NET. Mình đã từng nói nhiều về vấn đề này rồi. Mong @Shin xem xét cách nào hạn chế cho mem vào site clone.

mình cũng nghĩ do site domain *.NET kia. lần trước khá lâu rồi do mạng có vấn đề nên mình ko vào được 4r. search google ra mmo4me.net, lúc đấy mình còn tưởng 4r chuyển nhà. nên có đăng nhập vào. sau đấy mình lượn lờ thì thấy có 1 số Mod FAKE. lúc đấy mình cũng chủ quan quá nên bỏ qua. và hôm nay thì nó lấy acc đi giao dịch lừa đảo.
Trong 4r mình ko biết có pro IT nào có thể đánh sập nó ko nhỉ :(

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week