Nhờ ACE giúp đỡ đặt tên quán....

MMONeWbiE0707

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Đầu tiên mình cảm ơn mọi người đã bỏ chút thời gian vào đọc.
Sau 1 năm trôi lỗi lềnh bềnh trên con đường MMO thì e cũng có chút vốn. Nay hợp tác vs 2 đứa bạn nữa mở tiệm về tin học cụ thể là : sửa chữa pc, laptop, thiết kế và thi công quảng cáo. Nhưg mình nghĩ nát óc mà không ra đc cái tên nào cho nó hay hay! Mình ở BMT- Daklak, Tên 3 người có 3 chữ cái đầu là: C, H và T. Người ta hay đặt theo kiều tên địa phương như kiểu: Laptop47, TaynguyenIT.... hoặc là tên chữ cái đầu: HTC (@@ nghe như điện thoại). Mấy tên kiểu này mình cũng k ưng lắm nhưng k nghĩ ra đc tên nào khác ! Trong 4rum hay có mấy bạn có ý tưởng hay lắm nên mong mấy bạn giúp mình.
Mình xin chân thành cảm ơn và không có hậu tạ.:D:D:D:D:D:D:D

Laptop MMO -CHT đê :v

HCT - ý nghĩa tương tự HKT band :rolleyes: (hốt ... trâu)

Đầu tiên mình cảm ơn mọi người đã bỏ chút thời gian vào đọc.
Sau 1 năm trôi lỗi lềnh bềnh trên con đường MMO thì e cũng có chút vốn. Nay hợp tác vs 2 đứa bạn nữa mở tiệm về tin học cụ thể là : sửa chữa pc, laptop, thiết kế và thi công quảng cáo. Nhưg mình nghĩ nát óc mà không ra đc cái tên nào cho nó hay hay! Mình ở BMT- Daklak, Tên 3 người có 3 chữ cái đầu là: C, H và T. Người ta hay đặt theo kiều tên địa phương như kiểu: Laptop47, TaynguyenIT.... hoặc là tên chữ cái đầu: HTC (@@ nghe như điện thoại). Mấy tên kiểu này mình cũng k ưng lắm nhưng k nghĩ ra đc tên nào khác ! Trong 4rum hay có mấy bạn có ý tưởng hay lắm nên mong mấy bạn giúp mình.
Mình xin chân thành cảm ơn và không có hậu tạ.:D:D:D:D:D:D:D
Hường Hana 18+ IT viết chữ ký là phục vụ cả ngày lẫn đêm

Nên đặt tên theo địa phương , để người ta nhắc tới tên là biết địa chỉ mà đến luôn .

Siêu rẻ IT :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Hoặc là Siêu rẻ gì đó...

Mình thích đặt tên mấy cửa hàng hoặc cty là 1 cụm từ vừa gợi đòn vừa gợi tình, ví dụ cho thím:
+ IT nè :D
+ Cài win dạo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom