Warning Nhờ a/e phân xử thái độ & cách làm việc của AutoEX

Status
Not open for further replies.
ủa, chủ topic xóa cookie à? nếu ko thì Ctrl +H , rồi gõ ex-wmz là ra cái vèo mà.

Ai không liên quan tránh comment gây WAR bị BAN nick ráng chịu nha!

Nhắc nhở chủ topic không tạo poll khi không được phép của BQT! Mình sẽ gỡ poll ra!
Mod cho mình hỏi tí: Nếu quảng cáo dịch vụ mà ko thuộc quyeenf quản lí của forum thì ko đc đặt chữ kí quảng cáo phải ko nhỉ?

thái độ kiểu này chắc là forum nên cấm cửa dịch vụ autoex để đảm bảo quyền lợi cho member thôi .

may mà mình có mấy đồng lẻ cũng chưa bao giờ vào site này

à quên để bổ sung tài khoản cho site blacklist này .

PM : chưa lập , bao giờ có thì pm riêng cho nhé

WMZ : Z359135118559

yahoo decerte .

block hết vào hộ cái nhé , đề phòng có ngày nào mình ăn nhầm phải bả chuột pm lộn .

thái độ kiểu này chắc là forum nên cấm cửa dịch vụ autoex để đảm bảo quyền lợi cho member thôi .

may mà mình có mấy đồng lẻ cũng chưa bao giờ vào site này

à quên để bổ sung tài khoản cho site blacklist này .

PM : chưa lập , bao giờ có thì pm riêng cho nhé

WMZ : Z359135118559

yahoo decerte .

block hết vào hộ cái nhé , đề phòng có ngày nào mình ăn nhầm phải bả chuột pm lộn .
đã blocked theo yêu cầu mời vào http://ex-wmz.com check!

Up cho ai muốn muốn biết
bạn xem thêm nhé!
http://www.ex-pm.com/contact.html

• Giao diện mới update: 08/07/2015
  • Auto hoàn thành: 1-2 Phút
  • Nếu Bank lỗi: 15 Phút tiếp theo vẫn auto
  • Nếu sau 15p không hoàn thành thì các bạn contact support bên dưới:

• Xin chào các bạn, mình xin hướng dẫn các bạn cách nhận hỗ trợ từ site http://ex-pm.com,http://ex-wmz.com, http://ex-btce.com. hỗ trợ mua pm, mua wmz, mua btce và bán pm, bán wmz, bán btce...

1. Quy định status + bạn phải contact support như thế nào?
    Thứ tự: Pending ==> Receiving ==> Processing ==>Complete.
    1.1 Pending: hệ thống chưa nhận tiền..., bạn vui lòng gửi 2 thông tin sau (lưu ý: nhận đủ thông tin mới xử lý tiếp)
    - Link đơn hàng. vd: http://www.ex-pm.com/tracking/d0620a25a45f2e59aa51b5cf76c25112
    - Log giao dịch (login vào tk ngân hàng, vào phần lịch sữ giao dịch). chụp và dán vào mspaint.
    ==> Vào email: [email protected]
    1.2 Receiving + Processing: hệ thống đã nhận và đang xử lý...bạn yên tâm giao dịch của bạn sẽ được xử lý, một số trường hợp bạn sẽ nhận được thanh toán do support kích hoạt bằng tay. sớm nhất hoặc bạn có thể yêu cầu xem xét nhanh tại facebook:https://www.facebook.com/autoexmmo4me

1.3 Completed: Đơn hàng đã hoàn thành... 99.99%

2. Tóm lược phần lỗi:
    2.1 Các lỗi do khách hàng:
    - Chuyển tiền sai nội dung, thiếu nội dung (Status: pending).
    - Chuyển sai số tiền, thiếu tiền: toàn bộ phí người chuyển trả mới đúng (status: pending).
    - Chuyển tiền trể sau 20p: kể từ khi lập đơn hàng thì 20p sau đó đơn sẽ bị vô hiệu hóa (status pending).
    2.2 Lỗi do hệ thống ngân hàng Việt Nam:
    - VCB không báo số dư, ko có sao kê (status pending).
    - VTB hay lỗi vào buổi tồi, không báo số dư (status pending).
    - ACB báo số dư chậm (status pending).
    xin chân thành cảm ơn
    Copyright © 2015 www.ex-pm.com - All rights reserved.

ko coi ý kiến ng khác ra gì, luôn coi mình là đúng thì 1 bạn là thiên tài, 2 bạn là thằng ngu. mà thiên tài thì hiếm lắm :(

Lỗi thì công nhận k/h có nhưng k/h là thượng đế.
Còn đây m sủa như chó vây... riêng cái thể loại trẻ trâu đez cần k/h như m thì up lên cho m khỏi ngông

mời supermod @legialoc xử lý nhé! 2 bạn này ko liên quan, còn chửi tục loãn topic!
ko coi cảnh cáo của mod ra gì

Last edited:
mời supermod @legialoc xử lý nhé! 2 bạn này ko liên quan, còn chửi tục loãn topic!
ko coi cảnh cáo của mod ra gì
Nếu xét cảnh cáo thì nãy h đủ để bạn bị ăn banned 7 ngày là ít rồi đấy . Thiết nghĩ bạn không nên tố cáo người khác khi chính mình cũng không gương mẫu :)
Các bạn khác cũng đừng vì vậy mà nói tục thêm kẻo ăn banned nhé . Vụ việc này cứ để bạn @AutoEX xem giải quyết thế nào hãy tính

Nếu xét cảnh cáo thì nãy h đủ để bạn bị ăn banned 7 ngày là ít rồi đấy . Thiết nghĩ bạn không nên tố cáo người khác khi chính mình cũng không gương mẫu :)
Các bạn khác cũng đừng vì vậy mà nói tục thêm kẻo ăn banned nhé . Vụ việc này cứ để bạn @AutoEX xem giải quyết thế nào hãy tính
đã giải quyết nhé! bây h đã nhận logbank, nhưng chờ admin check!
thời gian check 6h-72h nếu có vấn đề mình sẽ report cho mọi người cùng biết!

Hiện tại việc của thằng ku @ktvgroup chờ admin bên site auto check coi có vấn đề gì nữa hay ko, rồi sẽ báo
à nhắc bạn là mình làm theo supermop @legialoc, kể từ lúc bạn ấy cảnh cáo là ko nói nữa nhé.
còn thằng này @dunga3pq cố tình vì phạm. chửi tục sau comment của supermod

Mình với bạn vốn ko hạp nhau mấy topic trước rồi, đừng nhân cơ hội trả thù cá nhân bằng các ăn nói ác mồm ác miệng nhé!

Mình với bạn vốn ko hạp nhau mấy topic trước rồi, đừng nhân cơ hội trả thù cá nhân bằng các ăn nói ác mồm ác miệng nhé!
Từ đầu topic tới h mình vốn dĩ khá nhã nhặn với cậu rồi đấy . Mình mà là memb thì cậu còn ăn gạch nhiều hơn rồi .
1 người nhận xét về bản thân mình thì có thể sai
Nhưng nhiều ng nhận xét không tốt thì cậu cũng nên xem xét lại bản thân 1 chút .
Thân Ái :)

Hiện tại việc của thằng ku @ktvgroup chờ admin bên site auto check coi có vấn đề gì nữa hay ko, rồi sẽ báo
à nhắc bạn là mình làm theo supermop @legialoc, kể từ lúc bạn ấy cảnh cáo là ko nói nữa nhé.
còn 2 thằng này @nhatphong@dunga3pq cố tình vì phạm. chửi tục sau comment của supermod

Có vấn đề đọc hiểu hay sao mà bảo t chửi tục thế ?

Từ đầu topic tới h mình vốn dĩ khá nhã nhặn với cậu rồi đấy . Mình mà là memb thì cậu còn ăn gạch nhiều hơn rồi .
1 người nhận xét về bản thân mình thì có thể sai
Nhưng nhiều ng nhận xét không tốt thì cậu cũng nên xem xét lại bản thân 1 chút .
Thân Ái :)
oki,
vậy mong bạn tránh xa ra để mình xử lý vụ này theo cách của mình! và sẽ ko phạm rule 4rum!

khách nó làm khó cho site bằng cách cố tình ko cung cấp thông tin! mình sẽ xác minh tận răng nó luôn để tránh scam. vì có dấu hiệu từ đầu.
chờ admin bên mình phải hồi. rồi làm tiếp!

@ChuChung có email ko? để forward cái email của thằng @ktvgroup qua cho xem! nó cũng "ko phài dạng vừa đâu nhé!"
mình cũng chẳng có gì quá đáng khi yêu cầu xác minh. tất cả tránh scam mà bảo vệ tiền cho khách

bạn làm mod, bạn xử lý scam, có lẽ bạn hỉu quan trọng ntn nếu ko xác nhận chính chủ đơn hàng + logbank.

@ChuChung có email ko? để forward cái email của thằng @ktvgroup qua cho xem! nó cũng "ko phài dạng vừa đâu nhé!"
mình cũng chẳng có gì quá đáng khi yêu cầu xác minh. tất cả tránh scam mà bảo vệ tiền cho khách

bạn làm mod, bạn xử lý scam, có lẽ bạn hỉu quan trọng ntn nếu ko xác nhận chính chủ đơn hàng + logbank.
[email protected]

oki,
vậy mong bạn tránh xa ra để mình xử lý vụ này theo cách của mình! và sẽ ko phạm rule 4rum!

khách nó làm khó cho site bằng cách cố tình ko cung cấp thông tin! mình sẽ xác minh tận răng nó luôn để tránh scam. vì có dấu hiệu từ đầu.

Mày đừng lắm mồm nữa.làm cho xong rồi tao sẽ xử lý mày sau nhé,nói nhiều mất đoàn kết.Thân ái

oki,

Mày thông minh vãi ra,nói thêm để thiên hạ chửi cho vào mặt,tao không ngu đến nỗi đi send tiền cho mày xong để mày nói bẩn nói bựa thế nhé,sai thì biết nhận còn có người thông cảm,còn mặt dày vác mồm đi cãi chày cối rồi còn cố mà gán trách nhiệm thì còn bị chửi cho nhục mặt ra,@ChuChung mail thì mình post lên hết cả rồi đó,nó mà forward cho bạn mong bạn post lên cho mọi người xác nhận giùm mình nhé,thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,669
171,729
Latest member
tk88betone1

Most viewed of week

Most discussed of week