Matrix Nhiều người US giúp Zeek nói về Luật NC tới Nhà TRắng ( The White House)

Status
Not open for further replies.
ex phan nhau vì khách hàng , vãi thật --->> ta nghèo cho sạch , rách cho thơm

Bác thôi cái giọng *** này đi nhé, cần gì phải xoa ai, vãi ông bạn quá đấy.... chẳng muốn phân bua vs kiểu thế này, mất time,

Thế mà này h cũng nhiều người ra phết đấy, như "tôi" cũng mong zeek sống để ae khỏi lao đao, là cái gì đâu mà anh hùng vậy, thế giới ảo mà, anh hùng đc cái đạu má gì đâu, mà xoa vs xuýt.

Ai nói tôi ko muốn zeek sống, ai nói cấm các cậu hy vọng, tôi chỉ bảo các cậu stop "hành động", và đợi thôi

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở
Các bác thấy câu đầu tiên và câu cuối cùng thế nào ko phải làm anh hùng chả đc rồi xoa xoa àh ;)) .Từ lúc đó giờ thấy cậu cứ như Thánh phán vậy ;)) Ông thánh biết trước đc tất cả sự sống còn của website nói riêng và MMO nói chung ;))
Bác thôi cái giọng *** này đi nhé, cần gì phải xoa ai, vãi ông bạn quá đấy.... chẳng muốn phân bua vs kiểu thế này, mất time,
Chẳng muốn mà cứ vào topic để phán .Lại vải ra .Bạn thấy 2 chử '' Variable quick'' chứ :D Là nói bạn đó ;)) Như thế mới gọi là ko phân bua đó bạn :))

nó ghi rất rõ... cơ hội signed để gửi yêu cầu lên obama là 17/9 nhé... nó sẽ điều tra trong vòng 30 ngày... nếu có sống lại thì cũng phải 17/9... đợi chờ là tiền hết... :m131:

Các bác thấy câu đầu tiên và câu cuối cùng thế nào ko phải làm anh hùng chả đc rồi xoa xoa àh ;)) .Từ lúc đó giờ thấy cậu cứ như Thánh phán vậy ;)) Ông thánh biết trước đc tất cả sự sống còn của website nói riêng và MMO nói chung ;))

Chẳng muốn mà cứ vào topic để phán .Lại vải ra .Bạn thấy 2 chử '' Variable quick'' chứ :D Là nói bạn đó ;)) Như thế mới gọi là ko phân bua đó bạn :))
Thánh phán chỗ nào cha , nói mình sáng mắt với, anh hùng chỗ nào, xoa chỗ nào, cậu đúng là từ bụng ta suy ra bụng người khác :))

Anh hùng gì trong cái forum ảo này hả cha, xoa dịu ai nào? VKK bác đấy :)) Thôi nhé, miễn tranh luận!

Bác siêu củ chuối, anh hùng vs chẳng xoa, hài :binhsua01:

Bác giải thích dùm mình, anh hùng chỗ nào, xoa xịu chỗ nào, thánh vật chỗ nào, hay là thấy người ta nói cũng nói theo kiểu "vẹt nghe sấm" thế!

Phang nhau đê :m131: ex phang ex :m146:

ex phan nhau vì khách hàng , vãi thật --->> ta nghèo cho sạch , rách cho thơm

Mình chẳng có phang nhau vì KH gì ở đây cả, vì nhiều cậu PM sell PZ mình chẳng thu, kể cả giá 17, lý do là mình chẳng có nhu cầu để mà thu...

Còn bác chủ thớt có suy nghĩ của chủ thớt, mình có suy nghĩ của mình, tất cả đều vì lợi ích của mem thôi.

Bác ấy thì muốn anh em tiếp tục "hành động" vote, linh tinh, trong khi sự thật thì những hành động đó chỉ là con tép đối với các cơ quan đang điều tra zeek, vô ngĩa

Còn mình thì chỉ mong các bác stop "hành động" đó lại và thay vì nhưngx hành động đó thì hãy yên lặng đợi phán xét về zeek, có thế thôi mà bác chủ thớt cứ vào tranh luận này nọ, rồi một hồi bảo anh hùng, xoa xoa, thật sư lâu giờ kính nể bác h thấy bác trẻ con quá :))

Last edited by a moderator:
Thánh phán chỗ nào cha , nói mình sáng mắt với, anh hùng chỗ nào, xoa chỗ nào, cậu đúng là từ bụng ta suy ra bụng người khác :))

Anh hùng gì trong cái forum ảo này hả cha, xoa dịu ai nào? VKK bác đấy :)) Thôi nhé, miễn tranh luận!

Bác siêu củ chuối, anh hùng vs chẳng xoa, hài :binhsua01:

Bác giải thích dùm mình, anh hùng chỗ nào, xoa xịu chỗ nào, thánh vật chỗ nào, hay là thấy người ta nói cũng nói theo kiểu "vẹt nghe sấm" thế!

Xem theard này từ lúc chiều thấy ông này bảo thôi rồi mà giờ vẫn vào đây ah.
Thôi rodxiphan nói làm j nhiều.:)

Xem theard này từ lúc chiều thấy ông này bảo thôi rồi mà giờ vẫn vào đây ah.
Thôi rodxiphan nói làm j nhiều.:)

Mình thôi rồi, nhưng cái ông chủ thớt cố chấp, trẻ con cơ, muốn tỏ ra là mình hơn người, mình đúng hay sao ấy, anh hùng cái gì trong forum ảo này cha nội :))

Toàn PRO màn thế sự, newbie ngồi hóng thôi :binhsua30:
Thôi làm boot google, đi vào rồi lại đi ra cho lành, góp ý mà bị chủ thớt nói dữ quá, rồi một hồi lại "thánh phán", "anh hùng", "xoa xoa", toàn những từ rất là "hoành tráng" mà ko chỉ ra được chỗ.

Tóm lại là góp ý thì tốt nhưng phải lựa lời , góp ý mà có từ "ngu" thì ăn gạch cũng phải :m082: . Viết cũng phải lựa từ mà viết .

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Ngu mà nguy hiểm cũng có vài người thanks đó! :binhsua25: Lừa đảo kiểu gì? Tui đã xác định mmo là kiếm tiền nên cơ hội tới tui lao vào thôi, còn muốn nói đầu óc người khác ngu muội thì xem lại bác đã, bác thông minh thì IQ khoảng bao nhiêu vậy? :binhsua30: Đừng có mà ngồi ngoài hóng => phán => vơ đũa cả nắm rồi bị cho ăn chửi (ai ngu hơn ai? tui phân tích vậy bác sáng mắt chưa? :binhsua33:)

Ngu mà nguy hiểm cũng có vài người thanks đó! :binhsua25: Lừa đảo kiểu gì? Tui đã xác định mmo là kiếm tiền nên cơ hội tới tui lao vào thôi, còn muốn nói đầu óc người khác ngu muội thì xem lại bác đã, bác thông minh thì IQ khoảng bao nhiêu vậy? :binhsua30: Đừng có mà ngồi ngoài hóng => phán => vơ đũa cả nắm rồi bị cho ăn chửi (ai ngu hơn ai? tui phân tích vậy bác sáng mắt chưa? :binhsua33:)

Ý cậu hiểu sai ý mình, mình nói ngu muội, đừng có tách từ ngu vs từ muội ra rồi phân tích như vậy, ngu muội ở đây là mù quáng hiểu ko, ý mình là các cậu này thay vì hành động kiểu hô hào ae vote, gửi email thì nên đợi hoặc cập nhật info về zeek, thế có lợi hơn...

Mình không hơn ai đâu, mà dám nói ngk ngu chứ, cao nhân ắt có cao nhân trị, núi cao có núi cao hơn nên mình chẳng bao giờ chê ngk ngu cả, dù trong ý nghĩ lun chứ đừng nói là post lên forum

Một lần cuối , đừng tách từ ngu vs muội ra, như vậy thì bó cánh lun :|

Cầu mong zeek nó chết mẹ cho rồi
p/s : 2 ông exchanger chiến dữ dội quá .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week