Matrix Nhiều người US giúp Zeek nói về Luật NC tới Nhà TRắng ( The White House)

Status
Not open for further replies.

rodxiphan

Newbie
Reactions
417
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
we petition the obama administration to:

Support Keeping Zeek Rewards Open: Stop The SEC And Attorney General From Stealing Our Business.

Zeekrewards.com & Zeekler has changed thousands of lives financially.
The SEC & AG Office in North Carolina allegedly claims that Zeekler/Zeek Rewards is a ponzi scheme.
In no way that this company defrauded anyone. We believe that Zeekler/Zeek Rewards has given us the leadership and the freedom to support our families.
Thousands and maybe millions of people are suffering by this and we are taken a stand of what's right.
Paul Burks, the CEO of Rex Venture Group wanted was a system that the average person can do.
For it to be taken away from us is devastating. So we are behind Paul Burks, Rex Venture Group, Zeekler/Zeek Rewards and it's affiliates 100%!! We don't want to be silent to these allegations that the SEC & AG office is making.
So with that, we are taking a STAND!

Nguồn : https://petitions.whitehouse.gov/pe...torney-general-stealing-our-business/YTbTXj3q

Nói chung cái mục đích cái topic này là cho anh em hiểu :

Nếu bạn đang ăn nên làm ra .Bổng nhiên có 1 đơn kiện bảo bạn kê khai toàn bộ số $ mà bạn có để nộp nhà nước và đóng thuế. Nếu bạn không nạp thì sẻ buộc là chương trình lừa đảo còn nạp thì chương trình bạn làm là trốn thuế và phải nạp đầy đủ khi làm lại sau kiện.
Theo các bạn phải làm thế nào?????????? Im lặng và đóng phạt hay là phải kê khai toàn bộ và hệ thống chuơng trình sẻ ra sau nếu đóng thuế đầy đủ.Có ăn hay là ko.Làm tiếp hay ngưng??? Sử lí trong 2-3 ngày hay phải kỉ càng để tính ra con đường đi hợp lí..!!!!
Theo mình suy nghỉ là như thế .Nhửng topic kiểu vote thế này là cho các bạn biết nhưng ngừoi nhìn nhận về zeek như thế nào.Và có bao nhiêu người nó đả lừa đảo.
Vậy thôi .Hết.

Last edited by a moderator:
Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

ngta tiếc nuối thay kệ ngta đi bác
bác wan tâm hơi qá rồi đấy,đi đâu cũng thấy bác chửi zeek hết :|

Hk phải tranh cải ji với bác chỉ có 1 câu muốn hỏi . Từ lúc đầu tới jo Zeek có nói ji chưa ???? vd đơn giãn : nếu như bạn làm ăn buôn bán, 1day bạn thu 100tr zậy b có khai ra với mấy t thu thuế như thế hk ???? nếu mà bạn nói có thì đúng là t thua

bác nói thế deck phải đâu sao các bác ko nghĩ lại TG qua các bác ăn bao nhiu từ nó rồi deck nó sống cũng khá lâu biết bao nhiêu Pro ăn từ nó Biết bao nhiu UG dùng CC bẩn đâm vào nó Ăn tiền nó cho đã lúc nó thịnh Vượng thì ek thấy ai nói gì nó scam đến khi nó đang bị sờ đến thì Way Lưng ra chửi bới la héc nó Scam . Lừa đảo VL các bác thật đấy:| thiếu gì ng đang dùng Lãi để đep vào nó :| Trách các bác mới Dep vào đã dep ko đúng lúc mà thôi :| Hình Thức này vốn dĩ có rủi ro chứ nếu nó An Toàn 100% thì deck ai cũng giàu rồi :| Nảo Nề cho các bác thật:( MMO thì chấp nhận đc mất . đc thì dek sao mất là way ra Chửi Bới hài:binhsua28:

Một bản tin tốt lành, mong sớm đoàn tụ với tập đoàn zeek :D

Bạn hơi quá bạn lấy quyền gì chữi người ta ?
Lựa chọn là cũa người ta bác lấy quyền gì cấm họ, người ta làm gì kệ người ta nhiều chuyện quá rùi :)) Bạn nghỉ mình là ai ? Cha mẹ à :)) hay ko là cái đách gì

zeek mà sống lại là làm tươi mới mmo việt.

zeek đã an bài phải ra đi rồi .Nếu
zeek sống thì SEC sẽ chết dưới tay của zeek .

Định mệnh ban cho SEC phải sống để hành hiệp

Nói ra chả biết ai ngu đây:binhsua25: Nó xin open lại nếu nó open lại quyên lấy $ lại và quyên chơi các bạn đc quyết định thêm 1 lần nửa.Phấn 1 câu vải liều mà chả biết đả làm đc gì.Vải liều thật:binhsua31:

Nói ra chả biết ai ngu đây:binhsua25: Nó xin open lại nếu nó open lại quyên lấy $ lại và quyên chơi các bạn đc quyết định thêm 1 lần nửa.Phấn 1 câu vải liều mà chả biết đả làm đc gì.Vải liều thật:binhsua31:

chinh xác đã ngu còn nguy hiểm

Không doanh nghiệp nào có thể công khai mọi thứ ra được, họ vẫn phải lách luật, mưu mẹo để làm giàu. Các doanh nghiệp Việt cũng thế thôi

trốn thuế vì 600 củ USD thì thuế là bao nhiu =)) nếu mà Zeek ko bị sờ gáy ai biết đc tiền của các mem dep vào là bao nhiêu

mà mấy thằng anti JSS đâu nhỉ :D

thằng này đầu óc đúng là ngu muội thật :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,300
171,348
Latest member
phanthevu