Matrix Nhiều người US giúp Zeek nói về Luật NC tới Nhà TRắng ( The White House)

Status
Not open for further replies.
hic

Tại sao có mấy thằng ngu như bò mà tỏ ra mình khôn ngoan z không biết. Sao lại chũi zeekrewards kinh như z? khi nó còn sống ai cũng lo lập blog tuyển mem kiếm thu nhập, giờ nó chết lại bươi móc phản bội nó. Nếu tụi mày "khôn liền" nên xem lại chính mình, tụi m mất 100K tụi m có tiếc ko? Huốn gì ngta mất trắng cả 1 công ty đang làm ăn phát đạt. Ngta muốn cầu cứu thì tụi m lại dìm xuống. Mà 1 khi nó đã sống thì đừng có mà mò vô Post quảng cáo nhá. "Ăn cháo đá bát".

Sao nó ko chuyển sang hẳn Việt Nam nhỉ

Việt Nam luật như Shjt - thì sợ mẹ gì :D

Thằng nào kiện - Thì bác Burk lo vài cái phong bì là xong :m146:

Chuẩn nhé :m131:

Thôi có gì phải cãi nhau nhỉ,zeek sống lại thì tốt,cơ bản nhiều người đã đặt ước mơ hy vọng của họ vào zeek,tiếc cho mấy người đến sau thôi,như mình đây :(.Giờ chưa có quyết định chính thức,zeek chưa lên tiếng,thì cứ hy vọng thôi.

oánh nhau đê.........................:binhsua146:

Thằng nào kiện - Thì bác Burk lo vài cái phong bì là xong :m146:

Chuẩn nhé :m131:

chuẩn lun vừa lo xong nghĩa vụ tức hộc máu lun :binhsua32:

chuẩn lun vừa lo xong nghĩa vụ tức hộc máu lun :binhsua32:
lo nghỉa vụ là sao NVQS a' hay là chuyện khác nếu nhầm thì bõ wa cho.
anh em vì zeek mất sĩ khí hết rồi . thôi đợi 22 tính tiếp

ẹp chiết mịa cái thằng kiện đi

lo nghỉa vụ là sao NVQS a' hay là chuyện khác nếu nhầm thì bõ wa cho.
anh em vì zeek mất sĩ khí hết rồi . thôi đợi 22 tính tiếp
uk NVQS đó có giấy nhập học rồi, lên phường xin kí cái lý lịch làm hô sơ đi học cũng làm tiền ko cho kí mới tức :binhsua23:

Nói chung cái mục đích cái topic này là cho anh em hiểu :

Nếu bạn đang ăn nên làm ra .Bổng nhiên có 1 đơn kiện bảo bạn kê khai toàn bộ số $ mà bạn có để nộp nhà nước và đóng thuế. Nếu bạn không nạp thì sẻ buộc là chương trình lừa đảo còn nạp thì chương trình bạn làm là trốn thuế và phải nạp đầy đủ khi làm lại sau kiện.
Theo các bạn phải làm thế nào?????????? Im lặng và đóng phạt hay là phải kê khai toàn bộ và hệ thống chuơng trình sẻ ra sau nếu đóng thuế đầy đủ.Có ăn hay là ko.Làm tiếp hay ngưng??? Sử lí trong 2-3 ngày hay phải kỉ càng để tính ra con đường đi hợp lí..!!!!
Theo mình suy nghỉ là như thế .Nhửng topic kiểu vote thế này là cho các bạn biết nhưng ngừoi nhìn nhận về zeek như thế nào.Và có bao nhiêu người nó đả lừa đảo.
Vậy thôi .Hết.

sao nó k công bố thông tin mấy thằng đi kiện ta.để đập chết mẹ nó.

Nói rồi zeek cũng thế, đợi đi các tình yêu

Có bao nhiêu tay giơ ủng hộ thớt bấy nhiêu tay, ăn của Zeek phải ủng hộ zeek chứ, zeek scam ai không biết nhưng ta toàn được lợi từ zeek nay nó lâm nạn không làm hết cách mới lạ. vote rùi nhé thớt. Các bạn đang làm đúng cổ nhân dạy rồi:"còn nước còn tát". Kẻ nào nói người khác ngu hãy tự xem lại mình.:m085: Zeek

Lại cái thói ra giọng anh hùng ko đc thì xoa xoa.Chẳng biết cái thể loại này là gì chướng mắt ko nói tới mà củng bị .Vải lếu ra :m020 Người khôn mà chẳng hiểu đc cái khái niệm bị người ta đuổi thế nào mà cứ chạy vào hoài nhỉ:(

Bác thôi cái giọng *** này đi nhé, cần gì phải xoa ai, vãi ông bạn quá đấy.... chẳng muốn phân bua vs kiểu thế này, mất time,

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Thế mà này h cũng nhiều người ra phết đấy, như "tôi" cũng mong zeek sống để ae khỏi lao đao, là cái gì đâu mà anh hùng vậy, thế giới ảo mà, anh hùng đc cái đạu má gì đâu, mà xoa vs xuýt.

Ai nói tôi ko muốn zeek sống, ai nói cấm các cậu hy vọng, tôi chỉ bảo các cậu stop "hành động", và đợi thôi

Last edited by a moderator:
Có bao nhiêu tay giơ ủng hộ thớt bấy nhiêu tay, ăn của Zeek phải ủng hộ zeek chứ, zeek scam ai không biết nhưng ta toàn được lợi từ zeek nay nó lâm nạn không làm hết cách mới lạ. vote rùi nhé thớt. Các bạn đang làm đúng cổ nhân dạy rồi:"còn nước còn tát". Kẻ nào nói người khác ngu hãy tự xem lại mình.:m085: Zeek

ủng hộ ý kiến hay..............

sơ sơ topic này cho thấy BuyLR có vẻ muốn dìm Rod là chủ yếu toàn thấy troll Rod :m146: 2 ông màu ex như nhau :m066:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week