Nhật ký của 1 mem MMO gà mờ .

vẫn chưa thấy thành công đâu.?

Biết đâu đoạn kết: Sau một thời gian theo MMO không khả quan, 2 vợ chồng quyết định đi ra ngoài mở lớp dạy MMO và thu nhập trăm triệu mỗi tháng :D

Đang hay thì đứt dây đàn. Lộ tiệp Part 2 nào. Nhanh k vote ban :D

CF bị band nhưng vẫn dc pay và đã biết lý do band, thế tại sao ko tiếp tục PPD nhỉ :D
Mình vẫn tiếp tục PPD mà nhưng phải nghiên cứu lĩnh vực khác tránh trường hợp bị ban
Tới luôn đi bạn, phần 2 này có xuất hiện thêm e vợ, chắc phần 3 thêm đứa con....:D
sao biết hay vậy ?

to all -> Có nhiều Tut trong phần nhật ký mình rồi đấy,toàn chơi free không hề tốn kém . Về PTC mình nản sớm nên không thể kiếm tiền, CPM bạn hãy nghiên cứu jingling đi ( không phải chạy mà là mua dịch vụ từ trang chủ của jingling 10k vísit hình như 200k ,nó có auto click random nữa hay sao á ) . về PPD thì cách chơi nói rõ rồi có vài bước làm thôi Fake ip , fake agent , làm offer -> tiền về . Còn làm admin thì mình khuyên không nên và rất dễ bị ban ,phần tới mình chỉ cách chơi mà net nào cũng thích vì visit thật .
Do mình chưa rảnh nên chưa viết tiếp Show cái proof cho mọi người hứng

Mình vẫn tiếp tục PPD mà nhưng phải nghiên cứu lĩnh vực khác tránh trường hợp bị ban

sao biết hay vậy ?

to all -> Có nhiều Tut trong phần nhật ký mình rồi đấy,toàn chơi free không hề tốn kém . Về PTC mình nản sớm nên không thể kiếm tiền, CPM bạn hãy nghiên cứu jingling đi ( không phải chạy mà là mua dịch vụ từ trang chủ của jingling 10k vísit hình như 200k ,nó có auto click random nữa hay sao á ) . về PPD thì cách chơi nói rõ rồi có vài bước làm thôi Fake ip , fake agent , làm offer -> tiền về . Còn làm admin thì mình khuyên không nên và rất dễ bị ban ,phần tới mình chỉ cách chơi mà net nào cũng thích vì visit thật .
Do mình chưa rảnh nên chưa viết tiếp Show cái proof cho mọi người hứng
thế giờ bác thớt vẫn làm có PPD thôi ak :)

hóng bác viết tiếp
e cũng đang newbie
cày YTB build đc cái máy tính
giờ YTB nát như c.t rồi nên ko biết chuyển sang món gì đây

bác thật may mắn có người vợ đồng cam công khổ và tin tưởng. Biết mmo năm 2014 qua niche site, thu vài chục $, site chết, hòa vốn. qua ytb, 3 tháng được 300$, điều kiện ko cho phép nên bỏ.Giờ nhảy qua đào bitcoin, mỏi lưng, mỏi mắt mà ngày được 4$.

bác thật may mắn có người vợ đồng cam công khổ và tin tưởng. Biết mmo năm 2014 qua niche site, thu vài chục $, site chết, hòa vốn. qua ytb, 3 tháng được 300$, điều kiện ko cho phép nên bỏ.Giờ nhảy qua đào bitcoin, mỏi lưng, mỏi mắt mà ngày được 4$.
niche site mà năm nay cũng nát rồi ak bác

niche site mà năm nay cũng nát rồi ak bác
niche site theo mình nghĩ là không bao h nat bác aj, nó là 1 công việc ổn định, đúng chất lun, đúng nguồn thu nhập thụ động lun, nhưng do mình ko có vốn, mình bỏ hết vốn làm 1 site, chết nên mình ko có vốn nữa

2011 chém gió hoài zay thánh? đã bảo bình tĩnh mà.
mình thích chém có liên quan gì tới bạn không nhỉ?
Bạn gato àk :p
PS: Mình không thèm nc vs bạn tốt nhất đừng đụng vào mình nhé GATO mình coi cẩn thận mình report ra đảo đừng bảo sao mình ác nhé o_O

Chỉ cách đào BTC theo với bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,305
171,353
Latest member
trankimhong
Back
Top Bottom