[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
fpibuxx, richbux4you, pro-addux scam, mình chưa thấy bạn rb lại khi site scam, hn vào topic mới bik

richbux4you mình đã bn cho vumy 0.3$ rồi mà , 2 site pro-adbux và fpibux nó ban acc mình rồi , giờ k thể đăng nhập vào đựoc nữa , mình đã thanh toán cho vumy cả 2 site fpibux và pro-adbux rồi đó

---------- Post added at 05:52 AM ---------- Previous post was at 05:45 AM ----------

Đã ref Buxsis
ID: buon11
PP: [email protected]

Hôm nay đã click sang ngày thứ 5, nhưng chưa thấy bonus gì cả??
Mai không thấy bonus sẽ nghỉ luôn.

đã bn va rb cho ban

---------- Post added at 06:22 AM ---------- Previous post was at 05:52 AM ----------

Vẫn chưa nhận được $ bonus nào, Chủ thớt có còn chơi mấy trang PTC này ko vậy.Nếu ko cũng cho biết để khỏi click.

đã thanh toán cho bạn cả 4 site , thanks đã ủng hộ

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:22 AM ----------

kiểm tra giùm mình site ptcbuxx nha mình reg click đủ 9 ngày chưa thấy bbonus reback gì hết ! Kiểm tra giúp ! Thanks :D

da thanh toan cho ban ptcbuxx , cam on ban nhieu

---------- Post added at 06:28 AM ---------- Previous post was at 06:26 AM ----------

cả site fpibux vs buxsis nữa nha bạn ! Check hộ mình ! Thanks!

fpibux đã scam mình đã bn 01$ rồi mà . vừa mới thanh toán buxsis , thank bạn đã ủng hộ

tassandar

Junior
Reactions
44
MR
0.000
xem dùm mình các trang buxfever.com, ptcbuxx.com, clix200.com, buxsis.com, themillionbux.com :| chỉ mỗi trang buxsis.com là có bn còn lại thì chả thấy gì :|

buxfever, millionbux, ptcbuxx đã click ads hơn 3 ngày, xem bonus cho mình nhé ^^

đã thanh toán cho bạn cả 4 site , thanks ban

---------- Post added at 06:59 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

xem dùm mình các trang buxfever.com, ptcbuxx.com, clix200.com, buxsis.com, themillionbux.com :| chỉ mỗi trang buxsis.com là có bn còn lại thì chả thấy gì :|
đã thanh toán cho bạn cả 4 site , clix200 có proof thi rb nhé , ngừng click ptcbuxx nhe ban

---------- Post added at 07:02 AM ---------- Previous post was at 06:59 AM ----------

chua nhận được bounus site buxsis,ptcbuxx,bạn nhanhui kiem tra giúp
ID;ngocduc2809

pp của bạn là gì để mình bn cho bạn

---------- Post added at 07:04 AM ---------- Previous post was at 07:02 AM ----------

millionbux, buxis chưa bn nhé.
lo gỡ bomb quên bn hả?

thanh toán cho bạn rồi đó

---------- Post added at 07:06 AM ---------- Previous post was at 07:04 AM ----------

NGhĩ PTC nên bạn refback bao nhiêu cũng đc
2 site queclixpro-adbux
ID: foreverok

cả 2 site đều đã scam , thanh toán cho bạn rồi đó

---------- Post added at 07:15 AM ---------- Previous post was at 07:06 AM ----------

Đã reg fpibux, buxfever, themillionbux, ptcbux.
ID: fullboy
PP:[email protected]
Đã Click hơn 3 ngày sao chưa thấy bn nhỉ.
Sẽ Click đều

đã thanh toán cho bạn cả 4 site , ngừng click ptcbuxx và fpibux nhé , 2 site đó scam

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:15 AM ----------

đã click đủ 3 ngày fpibux, buxfever, themillionbux, buxsis
ID: metallica747
pp: [email protected]
BN nha bạn

đã thanh toán cho bạn cả 4 site , ngừn click fpibux đi nhé nó scam rồi mà

---------- Post added at 07:29 AM ---------- Previous post was at 07:27 AM ----------

bác vào check cho mình 2 site Fpi và buxsis nha mình kik 7 ngày rồi đó mà chưa thấy bn và rb vậy?
id: carrick

fpibux mình đã bn cho bạn rồi mà , fpibux scam rồi , mình vừa mới thanh toán cho bạn cả 2 site đó , thanks bạn

đã click sang ngày thứ 4 vẫn chưa nhận được rb, site bebebux hôm nay có vấn đề

đã thanh toán cho bạn cả 4 site , riêng site fpibux đã bn cho ban trước đó rồi mà

---------- Post added at 07:42 AM ---------- Previous post was at 07:37 AM ----------

PTCbuxx click dc 12ngay ma ko thay bac Bonus lan 2......hom nay no scam roi
còn FPibux,hom nay la dc 5 ngày roi,bác check roi bonus giup nhe
ID:cafe

đã thanh toán cho bạn , cả 2 site đều scam bạn đừng click nữa nhé

thanh dùm mình em này nhe (52 click) queclix.com
ID: moneypro
Yahoo: moneypro9999
PP & AP: [email protected]

da thanh toán lần 2 cho bạn site queclix

---------- Post added at 07:50 AM ---------- Previous post was at 07:46 AM ----------

Chủ thớt RB + BN site themillion cho mình. Mình đã đề nghị RB rồi mà đến hôm nay vẫn chưa thấy đâu là sao
ID : dinhcaothang
PP : [email protected]

đã thanh toán cho bạn , click đều nhé

---------- Post added at 07:51 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

proof khung cua cau nay la chua duoc 2$ do ha? va~i ha`

proof ngay ngày đầu tiên đó bạn ah , chứ mấy cái proof khác mình k tiện show ra

quangmmo

Junior
Reactions
50
MR
0.009
Ặc ặc , hôm nay vào topic mới hay chủ thớt bị ban acc fbibux, vậy mà cứ cắm đầu click miết, theo bạn hứa RB site này 200% cả scam mà . Mỗi ngày 8 Ads, từ 7 -> 12/7 là 6 ngày = 48 click, mình click toàn mail 0.0125, ước tính RB 200%x$0.0025/Ads = 0.005/Ads (không rõ cái này) và mình cũng chưa nhận bonus $0.05 site này.
ID: tientung

Ặc ặc , hôm nay vào topic mới hay chủ thớt bị ban acc fbibux, vậy mà cứ cắm đầu click miết, theo bạn hứa RB site này 200% cả scam mà . Mỗi ngày 8 Ads, từ 7 -> 12/7 là 6 ngày = 48 click, mình click toàn mail 0.0125, ước tính RB 200%x$0.0025/Ads = 0.005/Ads (không rõ cái này) và mình cũng chưa nhận bonus $0.05 site này.
ID: tientung
View attachment 1277

đã thanh toán cho bạn , thanks

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

http://www.ptcbuxx.com
http://www.themillionbux.com
đã dk và click hơn 3 ngày id nguyenchitrung pp [email protected]

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

http://www.buxsis.com đã dk và click 12ads mà chưa bonus :( id nguyenchitrung pp [email protected]

đã thanh toán cho bạn cả 3 site

Site này đối với những ref cũ thì pay thế nào hả bạn, tớ ref cậu lâu rồi (since 13/06), tới giờ vẫn còn click nhưng ko được pay refback vậy. Cậu check lại giùm nhé

site nay luc đầu tiên mình đã rb 0.35 cho bạn rồi , vào khoảng ngày 17- 18 / 6 đó , rồi rb lần 2 cho bạn nữa , site nó scam rồi

Đã nhận bonus và reback, thank chủ thớt. Nhưng site buxsis acc chủ thớt bị die rồi liệu mình click có được gì? Thông cảm nhé chủ thớt, sau này có site uy tín hơn thì pm nhé.
Thanh Nhan Nguyen sent you $0.10 USD
Transaction ID:

Dear Xuan Tinh Hua,

Thanh Nhan Nguyen sent you a payment of $0.10 USD.
Note from Thanh Nhan Nguyen:

[nhanhui ] bn va rb cho ban site buxsis ne , acc minh dang bi suspend nen k vao dc , ban thong cam nhe

Đã nhận bonus và reback, thank chủ thớt. Nhưng site buxsis acc chủ thớt bị die rồi liệu mình click có được gì? Thông cảm nhé chủ thớt, sau này có site uy tín hơn thì pm nhé.

hix nó ban nick hơn 112 ref của mình đó , tạm thời ngừng click , mình sẽ thông báo click lại sau nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week