Event >NHANH TAY QUƠ TA - QUƠ TIỀN VỀ NHÀ $s$$s$$s$

Sóng gió đã qua đi, đồng chí Hiếu đã trở về. Chúc Hiếu sẽ mau chóng trở lại cuộc sống đời thưởng và hội XuanThuyC ngày càng phát triển. Chúc MMO4VN sẽ lớn mạnh hơn nữa cho cộng đồng MMO.

LR: U6864765

Do bài ko hợp lệ, post trước 10h và do lúc đầu hạn chế ko cho ref Hội tham gia nhận bonus ở đây nên mình vừa lướt qua chỉ mới có khoảng 15 suất hợp lệ. Mà vừa mới cộng thêm 10 suất nữa.
Như vậy còn 10 suất nữa nhé! ^^
Bạn nào chưa váo báo lĩnh tiền hoặc chậm chân thì nhanh nhé!
Ko giới hạn nick cũ mới, ko giới hạn là ref của Hội hay là ko. Nhanh để mình bắt đầu bonus!
Cảm ơn các bạn! Nếu ko kíp thì để mai bonus nhé! ^^

cung hỉ cung hỉ dại gái qua cơn sóng gió làm ăn phát tài. Xuân thủy đại gia chia tiền thiên hạ ^_^
LR: U5459808

cung hỉ cung hỉ dại gái qua cơn sóng gió làm ăn phát tài. Xuân thủy đại gia chia tiền thiên hạ ^_^
LR: U5459808

chúc bác chủ thớt làm ăn phát đạt, riêng anh H mong anh ấy sẽ tiếp tục tham gia mmo để giúp đỡ những mem niu bai như mình :D thanks
LR U9311423

nhận đc $ r có phải post proof k anh Thủy ơi ?

Xong cho tất cả các bạn!
nhận đc $ r có phải post proof k anh Thủy ơi ?
Các bạn đã nhận tiền, nếu có thể thì post 2 chữ "Đã nhận" thì càng tốt, càng cảm ơn! ^^
Còn nếu ko thì cũng ko quan trọng! Cả nhà vui là ok rùi! ^^

Tất cả các bạn báo sau 10h theo quy đinh hợp lệ đều được mình bonus 100% (dù nhiều bạn không để lại ID thanh toán trong post,chỉ có ID dưới chữ ký mình cũng đã thanh toán cho các bạn)!
Mình nghĩ là đã đủ 30 suất bonus!
Tuy nhiên nhận thấy 1 số bạn không đọc kỹ quy định đã nhanh tay post bài trước 10h, các bạn có thể post lại! Còn 5 suất dành cho riêng các bạn! Chúc các bạn vui vẻ! Thân ái!

Mới chuyển upline hôm qua, báo danh nè anh :)

Site: buxify
ID: warmboy1012
Số click hiện tại sau khi chuyển upline thành công: 199
Site: bux-matrix:
ID: huy0304
Số click hiện tại sau khi chuyển upline thành công: 485
ID: huy0304
Số click hiện tại sau khi chuyển upline thành công: 116

Thanh toán qua LR nhá :D
U1500490

Đã chuyển upline thành công 2 site:

buxify:

ID: tiendat1204
Số click hiện tại sau khi chuyển upline thành công: click ads: 69, click email: 32

bujunction:

ID: tiendat1204
Số click hiện tại sau khi chuyển upline thành công: 56

Chúc bạn làm ăn ngày càng phát đạt.

Híc! Các bạn đọc kỹ và post ở báo danh với quote post ở trong Hội giúp mình!
Ở đầy chỉ bonus event 1, tức event loiwf chúc may mắn cho tất cả mọi người mà thôi! :((
Mình không giải quyết nếu không đúng quy định nhé! Đây đâu phải chỗ báo danh đăng ký :((

Chào mừng anh Hiếu đã trở lại MMO4. Chúc anh sẽ lấy lại những gì đã mất.
Thân!

LR: u1335383

không biết anh Thủy tính hteo h diên đàn hay h việt nam nhỷ :m152

Mặc dù event đã hết giờ, không được nhận bonus nhưng mình cũng ráng có vài lời với XuânThủyC và Hiếu Dại Gái
@XuânThuyC: Cảm ơn anh có 1 event đón mừng Hiếu, một người "Dai Gai - Scam ko bao h có trong từ điển trái tim tôi"
@ Hiếu: Cảm ơn Hiếu đã cho mình và mọi người đã tin tưởng Hiếu rằng mọi người đã không nhìn lầm người. Em đã rất dũng cảm đối mặt với nợ nần. Cũng nhiều người comment trong topic của em:" nếu là mình, mình sẽ lặn luôn". Quả thực lặn luôn dễ hơn nổi lên rất nhiều lần.
Chúc em sớm khôi phục lại những gì đã mất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,739
172,802
Latest member
hagiang3

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week