Event >NHANH TAY QUƠ TA - QUƠ TIỀN VỀ NHÀ $s$$s$$s$

Edit quy định: Bonus 0.1$ cho tất cả các bạn ko phân biệt là ref của Hội hay ko khi để lại lời chúc ở topic này nhé! Chấp nhận cả ref của Hội!
Các bạn đã post vui lòng copy post lại! Thanks!

Chào mừng anh Trần Hiếu đã trở lại,Chúc hội Xuân Thủy C cũng như hội Dại Gái ngày càng phát triển , làm ăn phát đạt cho tui em theo nha.

em tham gia event nha anh.
hien nay em đã reg 2 site : bumatrix và buxify.
Quote Originally Posted by hieu196 View Post
Anh RB cho em
1- Buxify: click 502-200=302.; solo: 188-50=138: anh RB cho em 300 click và 100 solo ạ.

2- buxjunction : ID: hieu196; PP : [email protected]

3- Bumatrix:hiên tại là 204 click và 123 solo. Anh check giup em
xem khi em chuyển upline số ckick và solo là bao nhiêu, rồi anh RB cho em luôn thể ạ.

chúc hội XuanThuyC ngày càng mở rộng.

PP :[email protected]

anh H đã trả lại tiền, rất đáng nể, mong anh sẽ sớm wa cơn hoạn nạn này, làm ptc thì em sẽ làm ref free cho anh :D:D, cố lên anh nhé !!!

huhu moi dc anh hieu tra~ 10$ lai bi ten^ U5589208 (Dede.) hack het 10$ anh~ tra~ huhu, anh~ k noi' gi` da~ tra~ tien^` zo cai' acc bi hacker hack

Chào mừng anh Hiếu trở lại ^^
Mong sau sự cố này anh có thêm 1 bài học và đừng quay lại vết xe đổ của mình.
Em cũng không biết chúc gì hơn là chúc anh thành công và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
:)

LR: U4950064

chúc mừng anh hiếu quay lại với 4rum hy vọng anh sẽ quay lại và lợi hại gấp đôi. cố lên yeah yeah
LR dưới

Chúc Hiếu đã đứng dậy được sau cú vấp ngã này.
Chúc cho tất cả mọi người trong mmo4vn luôn thành công.

chúc mừng anh Hiếu đã trở lại chúc anh không còn gặp phải những scandal như trước :)
LR chữ kí

Chúc anh Trần Hiếu - o0DaiGaio0 có nhiều sức khỏe và luôn gặp nhiều may mắn, thành công trong cuộc sống! Cố lên nha anh !
LR: U2094630

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:09 PM ----------

Mới Reg cho bạn 3 site:
ID: killer8x
1- Buxify
2- buxjunction
3- Bumatrix
LR: U2094630
Y!M: Sad_T_T_Sad

mới 15 phút đã tràn ngập lời chúc mừng:D dù hết chổ để nhận event nhưng vẫn chúc Bác Dại Gái mau lấy lại phong độ, chúc các hội luôn làm ăn phát đạt để tạo niềm tin cho các mem và ngày càng làm cho MMO4VN càng rạng danh và trở thành 1 forum vĩ đại lưu danh thiên cổ của thế giới MMO việt nam
............................................................................:D

Thêm 10 suất nữa. Tổng cộng là 30 suất 0.1$ cho tất cả mọi người! Mỗi nick chỉ nhận 1 lần!
Các báo danh đăng ký hay nhận bonus đăng ký, bonus cho upgrade các bạn post ở topic của Hội: http://mmo4vn.com/showthread.php?15272
Nhớ đọc kỹ quy định (quote bài bạn đã post báo danh đăng ký hoặc thanh toán). Ko post ở đây nha! Thân!
Dù chưa click site ptc nào ngoài neobux hum nay, nhưng trong tối nay mình sẽ gắng bonus 0.1 cho 30 lời chúc đầu tiên của các bạn!

Mừng anh Hiếu đã trở lại,mong anh sẽ phát huy những kinh nghiệm của mình để chia sẻ và giúp đỡ những newbie như em.Cuối cùng em chỉ chúc anh 1 câu ngắn gọn,chân thành: Chúc anh dồi dào sức khỏe và thành công trong cuộc sống.
U7062748

Chúc bác thành công trong cuộc sống nhé
Biết đâu một ngày nhớ lại vụ này và thầm cảm ơn lần vấp ngã này ^^
LR: ............. :D

Do bài ko hợp lệ, post trước 10h và do lúc đầu hạn chế ko cho ref Hội tham gia nhận bonus ở đây nên mình vừa lướt qua chỉ mới có khoảng 15 suất hợp lệ. Mà vừa mới cộng thêm 10 suất nữa.
Như vậy còn 15 suất nữa nhé! ^^
Bạn nào chưa váo báo lĩnh tiền hoặc chậm chân thì nhanh nhé!
Ko giới hạn nick cũ mới, ko giới hạn là ref của Hội hay là ko. Nhanh để mình bắt đầu bonus!
Cảm ơn các bạn!

Chúc anh Trần Hiếu - o0DaiGaio0 có nhiều sức khỏe và luôn gặp nhiều may mắn, thành công trong cuộc sống! Cố lên nha anh !
U2094630

Xin chúc mừng a DẠi Gái đã trở về mang lại niềm tin cho anh em
và xin chúc Club Xuân Thủy- From MMo4vn luôn luôn phát triển và là sân chơi mới cho MMO việt nam

LR: U6256870

cố lên anh hiếu nhé. Cảm ơn anh đã quay trở lại. Càng ngày càng khẳng định chữ kí của mình là không sai
không ngờ vừa đi chơi về lại có tin vui.
LR U8229810

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week