• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhanh chân làm thẻ Master Card Payoneer có ngay tài khoản ngân hàng US và $25 trong tài khoản

Coinback

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Để khuyến khích người dùng và tăng độ uy tín của dịch vụ thanh toán trực tuyến, mới đây Payoneer cho phép Đăng ký làm thẻ Master Card Payoneer miễn phí các bạn có ngay tài khoản ngân hàng tại Mỹ cùng $25 trong tài khoản sau khi nhận được $100 đầu tiên, thời gian đăng ký có hạn, các bạn nhanh chân đăng ký theo link bên dưới ( Chỉ đăng ký theo link mới được hưởng 25$ Free nhé). Tại sao không hốt ngay một cái phải không nào
??
Bước 1: Các bạn đăng ký theo link bên dưới

Link Đăng ký làm thẻ Master Card Payoneer miễn phí

Bước 2: Sau đó bạn bấm vào Sign up and Earn 25$

Bước 3: Các bạn chọn: cái thứ 2 ---- Prepaid MasterCard® Card

Bước 4: Sau đó sẽ điền thông tin cá nhân và số điện thoại liên lạc, trả lời câu hỏi bảo mật và đặt pass cho tài khoản Payoneer

Sau đó bấm NEXT để tiếp tục
Bước 5:
Điền thông tin cá nhân xong và xác nhận đăng ký, bạn sẽ check email để kiểm tra tài khoản đã được tạo, tình trạng của thẻ MC và thời gian Arrive của thẻ là khi nào.
----------------------------------------------------------------------------------
Congratulations - your Payoneer account application has been approved!
Your Payoneer Prepaid Debit MasterCard® card has been shipped to you by: Registered Mail
Your card is estimated to arrive between 14 Mar 2017 and 22 Mar 2017
----------------------------------------------------------------------------------

Sau khi nhận được thông tin email các bạn Login vào tài khoản, click vào View your status and activate your card để kiểm tra tình trạng thẻ MC của mình.
Lúc nhận được thẻ các bạn active theo mã code và bắt đầu giao dịch thanh toán nhé!
Và đây là thẻ MC của mình, mới nhận cách đây ít ngày, còn nóng hổi.

Quá dễ dàng phải không nào!

Tức là mình nạp vào thẻ đó 100$ sẽ có thêm 25$ hả bác? Sau khi nhận có thể chuyển lập tức về tk NH ở Việt luôn k ạ?

Last edited:
Tức là mình nạp vào thẻ đó 100$ sẽ có thêm 25$ hả bác? Sau khi nhận có thể chuyển lập tức về tk NH ở Việt luôn k ạ?

Uhm nếu bạn nhận thanh toán từ MMO vào tài khoản 100$ thì bạn nhận thêm được 25$ free nữa nhé. Rút về bank VN luôn

nạp vô dc $25 mà Payoner nó rút lại $30 phí thường niên :rolleyes:
Kaka thế ai mà cần thẻ để nhận $ từ US hay gì gì quan trọng mới làm chứ không không làm cái mà k sài thì mang thêm cục nợ 30$ mỗi năm

đang ký lộn cái nayf giờ làm sao để có thẻ hả bạn
Tài khoản Ngân hàng Địa phương

Kaka thế ai mà cần thẻ để nhận $ từ US hay gì gì quan trọng mới làm chứ không không làm cái mà k sài thì mang thêm cục nợ 30$ mỗi năm
chính xác đó bác. chỉ nhận qua payoneer trừ khi ko còn cách giải quyết khác :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom