Other Nhận WITHDRAW PP VN cho ae

Status
Not open for further replies.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.057
Facebook
Follow me on Facebook
Topic này nhận withdraw thuê lâu dài giúp ae nhé, mong các mod đừng close topic

Mình nhận withdraw PP về bank thuê (bank thật nên ko bị hold như sacombank...)

PP kể cả WMZ, PM, NETELLER, SKRILL ... cũng chơi hết

PP đang sống hoặc nếu limit 180 days thì phải chờ hết 180 ngày, add đc bank, with dc thì mình sẽ with hết nhé

lưu ý là mình with bank giúp các bạn kiếm % công thôi chứ ko mua acc pp nhé (mua bán acc pp là phạm luật forum mmo4)

Chuẩn bị withdraw khoảng $400 pp vn cho bạn: (đã with về bank và đã thanh toán đủ cho khách, tiếp tục nào ae)

nick mmo4me:
minandmax
yahoo:
fan+10 ký tự nữa

Last edited:
Xác nhận giao dịch với pham.thaj

Xác nhận đã đặt lệnh withdraw cho bạn, tiền về bank tầm 8 triệu 2
Sau khi PP complete thì khoảng 3 ngày ko tính thứ 7 + CN thì tiền sẽ về, sau đó mình sẽ thay toán cho bạn ngay.

Cảm ơn đã ủng hộ và tin tưởng mình :)

giá withdraw thuê này như thế nào vậy :D

tổi thiểu công 300k, và tối đa là 10% bạn à, số $ ít thì % sẽ cao hơn, có gì pm yahoo mình bàn cụ thể

bác có nhận PP US không ? co email withdraw rồi

sorry bạn, mình chỉ with pp vn + tất cả các loại gate: WMZ, PM... bank vn rút dc thì mình sẽ nhận rút về bank

Có thể loại này nữa à :confused: sao ko tự rút về bank mình nhỉ? Lụm cái visa ảo ver paypal trên đây bán đầy rồi send về acc chính mà rút, mình toàn làm thế chả bị ăn mít lần nào (Khi send tiền về acc chính thì bịa mua cái quái gì đó, hay là cho tiền phụng dưỡng bựa bựa là đc) đừng để trống :p Bank ĐA no.1

Có thể loại này nữa à :confused: sao ko tự rút về bank mình nhỉ? Lụm cái visa ảo ver paypal trên đây bán đầy rồi send về acc chính mà rút, mình toàn làm thế chả bị ăn mít lần nào (Khi send tiền về acc chính thì bịa mua cái quái gì đó, hay là cho tiền phụng dưỡng bựa bựa là đc) đừng để trống :p Bank ĐA no.1

có cầu mới có cung bạn nhé, nói thể chắc bạn hiểu.

Vì có nhiều ae pm yahoo cần withdraw pp vn nên mình mới lập topic này :)

bạn nhìn nick các ae ở bên trên đi, toàn 2011 chẳng nhẽ họ ko biết cách của bạn :D

bạn có nhận withdraw paypal bị limit không? mình có khoảng 47$ , giá cả thế nào, pm inbox mình nhé

bạn có nhận withdraw paypal bị limit không? mình có khoảng 47$ , giá cả thế nào, pm inbox mình nhé

Hi bạn
phải hết 180 ngày, add đc bank, with dc thì mình sẽ with hết nhé

lưu ý là mình with bank giúp các bạn kiếm % công thôi chứ ko mua acc pp nhé (mau bán acc pp là phạm luật forum mmo4)

8 triệu 2 đã về, mời bạn minandmax zô nhận tiền qua VCB

Mình đã gửi thông tin tk VCB vào yahoo của cậu rồi, đuôi tk là 3107. Bạn gửi tiền cho mình vào tk này. Cảm ơn bạn!

Mình đã nhận được tiền. Chúc cậu làm ăn phát đạt!

Cảm ơn cậu đã ủng hộ dịch vụ của mình, chúc cậu kiếm nhìu $

Mời bạn utakaka
có yahoo: utakaka_vn

vào xác nhận để mình thanh tiền qua VCB

mình mới withdraw khoảng 600$ paypal vn giúp bạn, rút tầm thứ 2 và thứ 5 đã về (chờ 1 hôm complete + 2 hôm tiền về tới VCB)

Xác nhận với bạn. Đã làm ăn lâu dài và thớt rất uy tín, nhanh gọn, ủng hộ dịch vụ của bạn lâu dài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week