Nhân viên bán hàng trong siêu thị topcare

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
tình hình là ở nhà mãi cũng chán nên mình muốn đi làm đâu đó cho thoải mái. dự kiến là bán hàng trong siêu thị điện máy TOPCARE nhưng mà vẫn không biết tình hình lương + thưởng doanh số là tầm bao nhiêu 1 tháng? với lại cơ hội thăng tiến như thế nào? mà đi làm nó bắt làm tối thiểu 1 năm + thế chấp bằng Đại Học hoặc sổ hộ khẩu. bác nào làm rồi hoặc có người nhà làm trong các siêu thị tư vấn giúp mình với. nếu đang làm mà nghỉ việc trước thì sẽ như thế nào và bằng ĐH và sổ hộ khẩu thế chấp ra sao?
ai giúp mình với hậu tạ 1 thank :)

:m122: ta toàn đi mua đồ siêu thị chứ chưa làm ở đó ngày nào....:binhsua146: đá lên cho ai làm rồi vào Hiếp

Ai biết được bạn.chắc tháng chục củ phụ cấp 5 củ

đứng bán hàng ở siêu thị mà còn cần bằng cấp đại học là sao?? còn đi làm mà bắt thế chấp sổ hộ khẩu là thế nào? vô Đà Nẵng làm cho Nguyên Kim ngon hơn đêeeeeeeeeeeeee!

Nếu bạn là gái và có body đẹp thì họ cho đứng đường ngay thôi
....

À mà ý mình là đứng ở siêu thị điện máy bán hàng nhé

Nếu bạn là gái và có body đẹp thì họ cho đứng đường ngay thôi
....

À mà ý mình là đứng ở siêu thị điện máy bán hàng nhé
Đứng ở ngoài phát tờ rơi thì có . Bị nắm đầu rồi ko làm củng phải chịu

thấy đứa bạn bảo lương thì tùy theo doanh số , mỗi mức doanh số sẽ ứng với 1 mức lương cụ thể .

nó hồi mới đi làm thì lương tầm 5tr , giờ cáo rồi thì tầm ~7tr . ( tổng cộng nhé ) .

còn nếu rút sớm thì nó phạt tiền , bao nhiêu tiền thì ko biết -.-

thấy đứa bạn bảo lương thì tùy theo doanh số , mỗi mức doanh số sẽ ứng với 1 mức lương cụ thể .

nó hồi mới đi làm thì lương tầm 5tr , giờ cáo rồi thì tầm ~7tr . ( tổng cộng nhé ) .

còn nếu rút sớm thì nó phạt tiền , bao nhiêu tiền thì ko biết -.-
lương cao thế nhỉ? topcare chứ bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week