• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell nhận trade thuê forex lợi nhuận từ 10$ - 15$ 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Với TK 100$ theo nguyên tắc volume là 0.01, tối đa là 2 lệnh, chủ thớt chơi luôn volume 0.3 thì chỉ có nước....., hên thì ăn được vài $, thua thì cháy sạch.Mình biết có một tay trend thuê đánh thế này: Nhận 10 TK chia làm hai, 5TK đánh lên, 5TK đánh xuống.Vậy là 5TK banh talong, 5TK có tiền.Chơi kiểu đó không sớm thì muộn cũng đi ăn mày

Bạn chủ topic có mún làm ăn thì phải chịu 1/2 rủi ro vốn vs nhà đầu tư thì bạn sẽ có trách nhiệm hơn trong việc trade. Cho là lời 15$/day, hôm sau mất hết rồi, vậy nhà đầu tư lỗ 3/4 tiền ak. Mà nói thật, mún đến vs fx thì tốt nhất đừng bao h thuê ngta trade, cứ tự thân vận động thôi mấy bác ak.

Cảnh Báo !!

đã test và tk cháy trong 1 ngày !!! và còn bảo mình đừng nói trên forum ko bạn ấy mất khách !! mình thì mình ko muốn các bạn mất tiền oan ,
mình chỉ thử xem trình chém bạn này cao thế nào !!!

Tk 100$ mà vào lệnh với volum lớn !! thì ko cháy mới là lạ !!

http://gyazo.com/3a52f4f159be2ae39d2f97b90478e3c1
mới nhìn pp trade này thì biết chắc là trước sau củng ra đê thui bác còn hên mới mất 100$ nếu hên win 2-3 tuần thì con số ra đi chắc lên nhiều à :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week