• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell nhận trade thuê forex lợi nhuận từ 10$ - 15$ 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt sao bơ comment này thế? Ko dám gặp mặt trực tiếp à ?
hồi chiều có ra yh nói chuyện với Thần Đèn rồi bạn, tại forum vào không được, mình ở Cái Răng Cần Thơ

Không có ý phá topic đâu nhưng có vài điểm mình muốn nhấn mạnh thế này:
1. Trade TK Demo khác với TK Real. Tâm lí rồi Số lượng Deposit khác nhau hoàn toàn. Demo thắng rất lớn nhưng Real lại thua to.
2. Nếu bạn có ý định như vậy thì nên show tài khoản real ít nhất từ 2-3 tháng để có thể làm tin cho mọi người.
3. Khuyên các bạn có ý định ủy thác nên cân nhắc kĩ trước khi "chọn mặt gửi vàng" nhé :D
Chúc chủ thớt và các bạn kiếm bôn tiền với Forex ^^!

Bạn này nói chính xác này ! Mình oánh Demo toàn win :p đến lúc đánh thật toạch mất 200$ cạch đến tận bg :oops:

vậy là bỏ ra vốn 100$ và cuối tuần thêm 20$ cho thớt = 120$
Sau 1 tuần thu về(tính min 10$/ngày): 10*7+100 = 170$ ?????

min 1 tuần như bạn tính thì dc 30$ tiền lời thôi bạn, nc ngoài 1 tuần làm việc của họ có 5 ngày thôi, 10$ x 5 ngày - 20$ cho thớt --> thu lại 30$ + 100$ vốn

Bạn này nói chính xác này ! Mình oánh Demo toàn win :p đến lúc đánh thật toạch mất 200$ cạch đến tận bg :oops:
chơi forex đâu phải đánh lên hay xuống là được, mà xác định nhiều yếu tố chứ bạn, tin tức thị trường + chín trị, kinh tế, rồi nhiều cái nửa kháng cự, hổ trợ, mình dùng robot copy lệnh trực tiếp từ TK thật của mình qua, chứ ai đâu mà trade từng TK của các bạn. thank

ai hiểu nguyên lý robot copy lệnh trong forex vào giải thịch hộ mình với, đuối quá rầu.

Đời không như là mơ. Cái nào ngon thì không bao giờ họ mất thời gian đâu.
mình bán cách giao dịch, ko bán kinh nghiệm trade forex, bạn nghỉ mình chia sẽ gì, nó nát tới đâu mới lôi lên đây sell, bạn đọc kỹ nội dung mình đăng đầu trang nhé thank.

Nói như thánh, bạn có biết cái lợi nhuận bạn đặt ra nó cao khủng khiếp như thế nào k ???
Nếu như bạn tài giỏi như thế thì bây giờ chẳng ngồi đây mà lập topic này, bạn bè, người nhà bạn đâu sao k mượn tiền đấy mà trade :)

Nói như thánh, bạn có biết cái lợi nhuận bạn đặt ra nó cao khủng khiếp như thế nào k ???
Nếu như bạn tài giỏi như thế thì bây giờ chẳng ngồi đây mà lập topic này, bạn bè, người nhà bạn đâu sao k mượn tiền đấy mà trade :)

Sao đi đâu cũng có người ném đá thế nhĩ.... >"<

Đơn giản ai có vốn thích thì theo thớt, liều thì ăn nhiều, ngu thì tự chịu, ngon thì ăn no... Thế thôi. Chứ suốt ngày cứ lo lắng, cái gì cũng muốn chắc ăn 100% thì đi làm công ăn lương cho rồi. Đừng vào thế giới MMO hay kdoanh, buôn bán này kia. @@

Thớt đã bảo là dùng app/soft copy lệnh trade từ acc chính của thớt (lệnh chính làm gì thì mấy acc trade thuê ngay lập tức cũng trade y như thế) hiểu chưa các tay ném đá. !!!

- Còn những ai giao acc fx cho thớt thì ngày nào cũng log in vào acc rồi, nếu thấy lost nhiều quá thì cancel chứ ko có ai ép giữ hết tuần. Đơn giản vậy thôi!!!

thớt bán nhà trade đi thớt ơi

Nhớ lại cách đây 3 năm cũng thuê trade kiểu này với bạn người Sing, ban đầu cũng thế thật, 30$/tuần / account 100$. Tuy nhiên đến tuần thứ 3 ---> Fire!!!!. Kết quả đầu tư 100 thu lại được 30.
Forex ko thể nói trước được điều gì!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,077
Latest member
mrpotter0709

Most viewed of week

Most discussed of week