• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell nhận trade thuê forex lợi nhuận từ 10$ - 15$ 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Vậy là account type Cent + balance 100$ la ok phải ko thớt.
Đang quan tâm, nếu thớt ở sg thì mình muốn contact trực tiếp nói chuyện, vì mình cũng như thớt muốn hợp tác lâu dài, không phải 1 tuần 2 tuần thì ngưng.
cám ơn bạn, bạn chọn TK mini nhé, mình ở Cần Thơ bạn à, nếu có ý hợp tác lâu dài thì PM mình nhé

Haiz bỏ ra 100$ lãi thì chia cho chủ thớt. lỗ thì mình chịu. chắc chủ thớt đã bị thua nhiều nên hết vốn. h đang huy động anh em để chơi cho đỡ thèm :D
mình ko phải bị thua, mà kiểu trade nhỏ lẽ kiếm cafe hằng ngày nhé bạn, chứ chơi lớn cũng được, nhưng kiếm vài đồng lẽ thì hay hơn, không phải mệt não nhiều.

mình ko phải bị thua, mà kiểu trade nhỏ lẽ kiếm cafe hằng ngày nhé bạn, chứ chơi lớn cũng được, nhưng kiếm vài đồng lẽ thì hay hơn, không phải mệt não nhiều.
cần thơ chỗ nào za..nc trực tiếp đi

Không có ý phá topic đâu nhưng có vài điểm mình muốn nhấn mạnh thế này:
1. Trade TK Demo khác với TK Real. Tâm lí rồi Số lượng Deposit khác nhau hoàn toàn. Demo thắng rất lớn nhưng Real lại thua to.
2. Nếu bạn có ý định như vậy thì nên show tài khoản real ít nhất từ 2-3 tháng để có thể làm tin cho mọi người.
3. Khuyên các bạn có ý định ủy thác nên cân nhắc kĩ trước khi "chọn mặt gửi vàng" nhé :D
Chúc chủ thớt và các bạn kiếm bôn tiền với Forex ^^!

những người thật sư trade win họ chẳng rảnh để làm thế này để kiếm vài đồng lẻ
có những cách trade khác nhau, mình ko đánh lớn, cũng ko dám đánh lớn, chỉ lướt sóng theo ngày, và chính tk của mình cũng đánh theo cách đó, 1 ngày kiếm 10 - 15 $ lẽ thôi, nên muốn kiếm thêm thu nhập từ việc trade của mình. mình ko dám nói là pro chỉ đơn giản kiếm chúc cháo hằng ngày thôi

những người thật sư trade win họ chẳng rảnh để làm thế này để kiếm vài đồng lẻ
có những cách trade khác nhau, mình ko đánh lớn, cũng ko dám đánh lớn, chỉ lướt sóng theo ngày, và chính tk của mình cũng đánh theo cách đó, 1 ngày kiếm 10 - 15 $ lẽ thôi, nên muốn kiếm thêm thu nhập từ việc trade của mình. mình ko dám nói là pro chỉ đơn giản kiếm chúc cháo hằng ngày thôi

Không có ý phá topic đâu nhưng có vài điểm mình muốn nhấn mạnh thế này:
1. Trade TK Demo khác với TK Real. Tâm lí rồi Số lượng Deposit khác nhau hoàn toàn. Demo thắng rất lớn nhưng Real lại thua to.
2. Nếu bạn có ý định như vậy thì nên show tài khoản real ít nhất từ 2-3 tháng để có thể làm tin cho mọi người.
3. Khuyên các bạn có ý định ủy thác nên cân nhắc kĩ trước khi "chọn mặt gửi vàng" nhé :D
Chúc chủ thớt và các bạn kiếm bôn tiền với Forex ^^!
cám ơn bạn nhắc nhở, mình sẽ úp lên lịch sử giao dịch của mình.
Các bạn thử nghĩ nhé, nếu 1 người đưa acc demo cho mình trade thì ok còn 10 người đưa 1 lúc thì mình trade bằng tay là sao mà làm được, ko lẽ chạy hết acc này đến acc khác?
mình dùng robot copy lệnh, từ acc chính của mình đang trade ra thôi, từ tk thật của mình trade hằng ngày.
mình còn 1 máy tính dư ko dùng, giờ lấy nó làm máy chứ acc của các bạn đó. tối nay mình show lên tất cả cho xem.
các bạn đọc cho kỹ rồi hãy hỏi nhé, mình trade nhỏ lẽ ko trade lớn, ko phải ko có vốn trande, hoặc huy động vốn gì hết, tiền của các bạn mình ko giử, trade trước nhận tiền sau, hãy tìm hiểu về forex rồi sẽ hiểu. thank

@lehoang8899 thớt cho mình thông tin liên lạc, mình đang chờ open account, cái này sau khi open account thì bên Exness có call cho mình để confirm ko bạn ?

Trade thuê sẽ rất áp lực đấy. Hơn nữa mức lợi nhuận kỳ vọng trên vốn lại cao => áp lực càng cao hơn nữa.

:) nếu như thế mình vẫn theo dõi được các trade giao dịch của bạn hả - mà bạn trade kiểu chờ nhảy tiền thì đóng hay là đặt limit nó tự đóng lãi vậy

vậy là bỏ ra vốn 100$ và cuối tuần thêm 20$ cho thớt = 120$
Sau 1 tuần thu về(tính min 10$/ngày): 10*7+100 = 170$ ?????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week